• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

BÉ DÂU MS 1862 - Xinh sang mượt mịn

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Quá ấn tượng với bộ ảnh của em, tối qua trong lúc chờ xem bóng đá đã ngắm thật kỹ và cảm thấy không thể bỏ qua.
Chiều nay sau khi họp xong ở mạn Cầu Giấy đã sét kèo với em. Giọng nói miền Nam lễ phép ngọt ngào dễ thương " dạ em có đi làm anh nha, để em nhắn tin cho anh nha" " Nếu anh qua được thì nhắn tin cho em luôn nha " " Anh tắm đi, em đang qua, phiền anh dừng hút thuốc nếu có nhé - cảm ơn anh" Có 1 sự chu đáo rất đáng khen của Bé Dâu. Mình thì không hút thuốc, nhưng nếu anh em nào hút thuốc thì sẽ thấy dễ chịu khi em nó nhắn tin như vậy.
Lấy phòng ở Công Vinh, NN này ngay trên mặt đường nên anh em đi xe máy thì lùa xuống hầm được chứ oto là hơi khoai.
Tắm rửa xong chừng hơn 10ph là em có mặt với nụ cười rạng rỡ để lộ chiếc răng đính đá rất đáng yêu. Em chào hỏi vui vẻ và " em xin phép tắt bớt đèn nha anh"
Em mặc 1 chiếc áo thun rộng và không mặc quần và chỉ cần cởi áo là thấy bộ đồ ren trắng rất kích thích.
Em leo lên giường ôm mình " chu cha anh thơm quá đi, em thích mùi nc hoa này"
Ngắm nhìn em thật kỹ với gương mặt thanh tú, xinh và sang, đeo kính mắt nhìn cực kỳ kích thích....
Sau khi hoan lạc với em thì có vài cảm nhận chia sẻ với các đồng dâm thế này:
Dáng: Nhỏ nhắn xinh xắn, body đẹp, cân đối
Da: Nước da trắng mịn, rất đẹp ( ngang ngửa với Thảo Shinn- đặc biệt khi bật đèn lên thì ôi thôi 1 tòa thiên nhiên trắng loa lồ luôn )
Mặt: Thanh tú, xinh, sang, đeo kính rất cô giáo thảo, khi cười lộ chiếc răng đính đá nhìn rất dâm đĩ.
Ngực: Siêu phẩm, to, mềm, bầu vú rất đẹp, đầu ngực màu hồng nhạt. Bóp mút thoải mái không giữ hàng.
Eo: Bé tẹo
Mông: Tròn, mịn, cong mềm, dogyy êm.
Bím: Múp, Đẹp, wax sạch lông, có chút cavat nhưng nhìn dâm vô cùng. Đặc biệt em có kỹ năng co bóp rất điêu luyện. Anh em nào dễ trớ thì nhét vào nhấp vài cái là bị bím em bóp chết. Chiêu này từng gặp ở LyLy 5356 - Xã Đàn

Thái độ và dịch vụ:
Thân thiện, dễ thương, nói chuyện giao lưu liên tục với checker. Cách nói chuyện thông minh, thẳng thắn nhưng rất khéo léo. Đây là điều mình ấn tượng đặc biệt với em và làm mình nhớ đến Nhã Linh 2265.
Hôn môi, vét máng đầy đủ, BJ êm ái, miệt mài, chiều chuộng, hợp tác mọi tư thế, không giục giã. Khi hôn môi mình hoặc lúc Bj mình sờ bím và ray ray nhẹ ở khe thì em nói " nếu muốn anh có thể cho ngón tay vào để nứng hơn nhé" Cảm giác là 1 em gái yêu nghề, chu đáo & trách nhiệm với khách hàng.
Tóm lại:
1 em gái miền Tây dễ thương, ngọt ngào không thể bỏ qua.
Chắc chắn sẽ gặp lại!
Hình ảnh thì dùng máy của em chụp, em gửi cho mình 2 tấm em ưng nhất để chia sẻ với anh em.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên Bottom