• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Cuối ngày cùng Diệp Mèo 0551 mà ai cũng biết là ai

Mastercheck

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Phương Anh 9111 thì không phải nói nhiều về service
Diệp Mèo là phiên bản upgrade của em với giao diện bắt mắt và độ dâm đãng thì gấp 10
11h tối nhắn em vẫn ân cần chờ mình cho hết ca,
Vào em đè mình ra massage từ đầu đến chân bằng ngực, lưỡi, em tiến dần xuống dưới WC rồi ngậm chặt thằng em của mình
Ai yếu đoạn này ra luôn
Xong em BJ nằm, đứng với cái lưỡi điêu luyện rất lâu, đeo bao vào tiếp tục thêm 69 tư thế
Phải công nhận đợt này em đại tu rất kỹ, mềm mịn mà thơmm như gái 18
Cuối cùng mình đã không kiềm được mà bắn thẳng vào miệng em trong sự sung sướng, em vẫn rất nhiệt tình ngậm, mút thêm
Xong việc e cũng không vội về mà ở lại tâm sự, check từng ảnh, từng video một, cái nào không ưng em bảo mình chụp lại
Tóm lại là một đêm miễn chê, chỉ muốn lấy làm của riêng
Ít tư liệu cho ae tham khảo, có clip lúc xxx mà e xóa đi rồi, không thì ae nghe giọng rên cũng ra mất

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 20220625-001251-1-1_hGEgs4Mu.mp4

Ae mình có chung em hàng ruột đấy, có khi inbox lấy sđt giao lưu tí nhể =))

Em này hồi trước chưa đi độ loa thì gặp suốt. Lâu lắm mới gặp lại trước Tết nhưng mà thấy ko còn được như xưa.

Em này hồi trước chưa đi độ loa thì gặp suốt. Lâu lắm mới gặp lại trước Tết nhưng mà thấy ko còn được như xưa.
Đúng rồi, em này giờ không còn đc nhiệt tình như thời còn đi 700k nữa. Trước còn ở lại nói chuyện, tâm sự cùng, giờ xong việc là cũng vội đi luôn.

Đúng rồi, em này giờ không còn đc nhiệt tình như thời còn đi 700k nữa. Trước còn ở lại nói chuyện, tâm sự cùng, giờ xong việc là cũng vội đi luôn.
Thật à bác đang tính gom lúa đi e này, nếu xong việc vội đi luôn như thế 1000k không ổn lắm vì các e 1000k dịch vụ cũng cạnh tranh nhau về thời gian mà,làm xong cái mà đi luôn thì khác gì 600k 700k đâu nhỉ. Tưởng phân khúc 1000k phải khác chứ.

Thật à bác đang tính gom lúa đi e này, nếu xong việc vội đi luôn như thế 1000k không ổn lắm vì các e 1000k dịch vụ cũng cạnh tranh nhau về thời gian mà,làm xong cái mà đi luôn thì khác gì 600k 700k đâu nhỉ. Tưởng phân khúc 1000k phải khác chứ.

Giờ thiếu gì em 1k ngon đâu bác. Tội gì.

Xác nhận là giờ không nhiệt tình. Ko thấy có lí do quay lại.

Back
Bên trên Bottom