• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

HẢI YẾN MS8382-800K - TOP1 PHÂN KHÚC XINH GÁI BODY ĐẸP LÀM TÌNH CẢM XÚC (2 VIDEOS)

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 20230518043856.mov

Không hiểu sao tới giờ mới biết đến em??? @Hải Yến 🥰
Trong dàn đào của lão Xoài trước giờ San San đối với mình là nhất nhưng đó là phân khúc khác. Nếu để so mặt bằng chung phân khúc dưới 1000k thì có lẽ Hải Yến không có đối thủ xứng tầm.
Hà nội nắng cực và gặp em có thân hình bốc lửa càng thêm nóng. HY không cao nhưng Body cực kỳ cân đối nuột nà. Tỉ lệ rất đẹp vì đầu với mặt nhỏ nên chiều cao chỉ 1,61-62 nhưng cảm giác em cao hơn thế. Em xuất hiện với chiếc váy ôm sát cơ thể nhìn lộ rõ body kiểu đồng hồ cát với ngực nở eo thon mông cong vút. Khi kéo váy lên thì thấy trái đào hoàn hảo không thể rời mắt ( xem hình). Tôi kéo em nằm đè lên người bóp nhẹ cặp mông và em hưởng ứng bằng nụ hôn ngọt ngào. Tôi rất thích gương mặt sắc nét xinh đẹp kiểu lanh lợi thông minh, gương mặt không đại trà như các em hàng PTTM bây giờ. Nụ cười kèm ánh mắt dâm đãng của em khiến tôi hoàn toàn bị cuốn hút.
MD: em đẹp thật, sao bây giờ anh mới biết em nhỉ? Tiếc ghê!!
HY: hii tiếc gì mà tiếc giờ biết cũng đâu có muộn ạ
MD: Biết sớm thì tận hưởng sớm ý
HY: giờ anh hưởng đi hii
Ấn tượng với vẻ đẹp của em nên tôi xin chụp ảnh và quay vài clip ngắn. Ban đầu em ngại nhưng tôi cũng thuyết phục được em và bật đèn sáng trưng. Như thường lệ tôi chỉ các tư thế để chụp, góc nhìn khi em chổng mông Bj thật sự quá đẹp ( xem hình). Cặp mông hình trái đào nuột nà hoàn hảo không tì vết khiến tôi nứng mạnh. Hết chổng mông, quỳ rồi nằm em Bj miệt mài chậm rãi và đê mê, thực sự em Bj rất cuốn và phê. Tôi phải kêu em dừng lại thì lúc đó em mới trườn lên hôn môi tôi rồi cà cà cái mu ẩm ướt vào cặc tôi và em với lấy bao đeo vào để chiến đấu. Em từ từ ngồi xuống tôi cảm nhận rõ sức nóng từ lồn em. Thân nhiệt em khá cao và cái lồn vì thế cũng nóng hổi. Lưng em đã lấm tấm mồ hôi sau khi Bj các tư thế, nên khi em cưỡi ngựa thì bắt đầu ướt lưng. Tôi nứng quá chồm lên đẩy em nằm ngửa và bắt đầu mở máy khâu. Vừa dập vừa nút lưỡi thê sự rất cảm xúc. Tôi chủ động đổi vài tư thế và tranh thủ chụp quay vài kiểu. Ấn tượng nhất lúc doggy vì cặp mông quá đẹp của em nẩy tưng tưng. Cuối cùng quay về tư thế truyền thống và lúc này em với tay tắt điện rồi kéo tôi khoá môi rồi ôm thật chặt. Tôi đẩy điên cuồng vũ bão và xối xả vào trong em. Hai đứa rời môi nhau nhìn đắm đuối và mồ hôi thì ướt nhẹp nhầy nhụa cả hai. Tôi đổ gục ôm em 1 lúc rồi em dậy tuột bao và đi tắm trước. Phê thật sự!!!
Trải nghiệm Hải Yến xong tôi đánh giá cá nhân thế này:
Dáng: quá đẹp, kiểu body đồng hồ cát ngực nở eo thon mông tròn mẩy 9,8/10
Da: sáng mịn, mặc dù chưa phải là trắng lắm nhưng rất nuột nà 9/10
Mặt: Trẻ, Xinh, cá tính, nụ cười đẹp cuốn hút. 8,9/10
Ngực: To, đẹp, độ xịn xò bóp mềm mại 9/10
Eo: bé xíu phẳng không mỡ thừa 9/10
Mông: To tròn mẩy cong mượt mà cực đẹp 10/10
Lồn: Mum múp, wax sạch sẽ gọn gàng hồng hào chơi khít co bóp tốt, nước nôi khá ok. 9/10
Thái độ & dịch vụ:
Ngoan, vui vẻ, hiền. Làm tình phong cách nhẹ nhàng chậm rãi tình cảm lúc đầu khi cao trào thì cuồng nhiệt hôn môi xoắn lưỡi như người yêu. Lúc cao trào xong người ướt sũng làm tôi nhớ tới cảnh Jack và Kate địt nhau xối xả trong phim Titanic he he.
Tóm lại:
Hải Yến với ai tôi không biết nhưng với tôi em là món hời tuyệt vời ở phân khúc dưới 1000K. Thậm chí em còn ăn đứt các em phân khúc 1-1,5m trong chính dàn đào của lão Xoài và nhiều em củ quả khác. Sau San San em chính là chân ái phải gặp đi gặp lại nhiều lần!
Cảm ơn @Hải Yến đã phục vụ anh hết mình nhé 😘❤️

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 20230518043917.mov

Chỉnh sửa lần cuối:
Videos xem tốt nhé. quả doggy nhìn mông ngon thật. Có hôn hít tình cảm ko ah? mình đi mà em nào lạnh như tiền là tụt hứng dù biết là các em cũng ko thể nào tình cảm như người yêu với mình đc. em này có làm sớm ko bác? nắng quá tôi chỉ muốn check tầm 11h thôi 😂 cảm ơn review của bác

Videos xem tốt nhé. quả doggy nhìn mông ngon thật. Có hôn hít tình cảm ko ah? mình đi mà em nào lạnh như tiền là tụt hứng dù biết là các em cũng ko thể nào tình cảm như người yêu với mình đc. em này có làm sớm ko bác? nắng quá tôi chỉ muốn check tầm 11h thôi 😂 cảm ơn review của bác
Bạn đọc kỹ Review sẽ thấy đủ hết nhé!

Sao nhiều bác thích coi mấy video đi check nhỉ, vừa ngắn vừa che mặt, và còn ko full body.
Bỏ tiền đi check thật rồi quay lại của mình coi cho sướng hoặc xem của mấy em JAV vừa ngon, vừa xinh.
Tôi check 10 em chắc phải 6 em là có video, mà t chỉ chup hinh lai để có ảnh review

Sao nhiều bác thích coi mấy video đi check nhỉ, vừa ngắn vừa che mặt, và còn ko full body.
Bỏ tiền đi check thật rồi quay lại của mình coi cho sướng hoặc xem của mấy em JAV vừa ngon, vừa xinh.
Tôi check 10 em chắc phải 6 em là có video, mà t chỉ chup hinh lai để có ảnh review
Có phải ai cũng như tôi với ông đâu 😁

Tôi đi check gần hết các em r mà chả biết quay chụp thế nào để review :))) cầm máy lên quay thì sợ sao nhãng bị xìu hoặc các e k thoải mái thì lại ảnh hưởng cuộc vui. May có mấy quả rv chi tiết của ô MD với ô halo rv phũ nhưng thật nên đi check ưng chym vl hehe

Tôi đi check gần hết các em r mà chả biết quay chụp thế nào để review :))) cầm máy lên quay thì sợ sao nhãng bị xìu hoặc các e k thoải mái thì lại ảnh hưởng cuộc vui. May có mấy quả rv chi tiết của ô MD với ô halo rv phũ nhưng thật nên đi check ưng chym vl hehe
Tôi cứ cầm máy lên lại nứng hơn he he

Tôi cứ cầm máy lên lại nứng hơn he he
phải công nhận ông Dit này tờ rym be bé mà được chịch lắm e vl, đã thế phân khúc nào cũng thấy ổng nứng để phang được chứ như mình gặp phải các e ko hợp gu hay làm ăn CN là éo thể nào lên nổi, nghĩ xấu thôi là cũng xìu cmnl rồi :)))) hỏi khí ko phải cụ năm nay bao tuổi :v

Back
Bên trên Bottom