• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

HUYỀN LIZI MS3083-1000K CHÁU GÁI 2k5 NON TƠ DỄ THƯƠNG (VIDEO)

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Thấy bài cháu nó lên từ tuần trước mà không có ở Hn nên nay về mới có dịp thẩm.
Gặp rồi tôi đánh giá theo quan điểm cá nhân để các dâm thủ tham khảo. Ai hợp gu thì xách cu lên đường còn lại thì cứ xem ảnh video mà thủ dâm cho lành!
Ấn tượng đầu tiên là cháu nó khá rụt rè khi bước vào phòng, cứ nhìn trân trân chú rồi khẽ nói
H: " anh.. anh ơi".
MD: " sao vậy em? Sao nhìn anh mà run rẩy thế? Anh làm em sợ à?"
H: Dạ không có gì đâu...
Lúc này bé vẫn nhìn tôi một hồi rồi mới khẽ cười và nói..
H: em cởi đồ nhé!
MD: hii em không cởi cũng đc, váy này chỉ cần vén lên là vào việc đc luôn nè.
Tôi tiến lại chỗ bé vén váy lên thì lộ ra cái bím xinh xinh múp múp.
H: thôi để em cởi, tí làm nóng lắm
Bé lột chiếc váy ra thì tôi liền bế luôn lên giường và đè ra hôn ngấu nghiến. Bé cũng đáp lại khá nhiệt tình.
Dáng: Cao chừng1,61- 1,62m body săn chắc 8,9/10
Da: Mới ở quê lên nên da còn nâu nhưng cũng mịn. 8/10
Mặt: Teen, mắt 1 mí, khá xinh, miệng duyên tổng thể nhìn dâm dâm đúng gu tôi. 8,9/10
Ngực: Nguyên bản- Hệ cam canh mới nhú nhưng đẹp! ( xem ảnh) 8,9/10
Eo: Thon gọn tôn vòng 3 chắc chắn. 8,9/10

Mông: Tròn mẩy, bóp săn chắc rất thích. 8,9/10
Lồn: Mu cao, múp, lông trên mu đẹp, dưới môi wax sạch lông. Rất khít và nhạy cảm . 9/10
Thái độ & dịch vụ:
Lúc đầu khá rụt rè nhưng sau khi hoà nhập thì vui vẻ nhí nhảnh đáng yêu. Ngoan, bảo gì làm đấy. Mới đi làm nên kỹ năng cơ bản thôi.
Lồn rất khít nên nay chơi truyền thống trên giường sau đó kéo ra mép giường mở máy khâu thì bị lồn bóp nghẹt nên out chưa kịp sang doggy. Lồn nhạy cảm, sờ móc là cháu quằn quại không chịu đc. Trước khi đút vào thì thích cầm cặc rê rê ray ray hột le.
Làm xong nằm nói chuyện tâm sự rất lâu mới rời đi.
Cháu nó hợp với các chú thích gái non tơ mới đi làm. Thích trắng trẻo nuột nà , service thì nghỉ nhé!

PS: Gọi là cháu vì bố mẹ chỉ ngang tuổi tôi ha ha

Hình ảnh chụp bằng app nên da trắng hơn thực tế nhé các đồng dâm. Nhìn ảnh chổng mông BJ thì đúng màu hơn.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 20230618154815.mov

Chỉnh sửa lần cuối:
Có nhiều bác cứ sao sao ấy nhỉ các e ấy đi làm giá cả như nào admin cũng duyệt rồi mà cứ ý kiến e này làm trang khác chỉ 3 400k thôi để làm gì, thuận mua vừa bán cả thôi mà còn thích 3 400k vào mục hàng siêu cấp làm gì khổ lắm cơ ☺️☺️☺️. Mình đàn ông thuận mua vừa bán là lên đường thôi. Ah e ko phải nick clone cho bánh đâu nhé 🤣🤣🤣

Có nhiều bác cứ sao sao ấy nhỉ các e ấy đi làm giá cả như nào admin cũng duyệt rồi mà cứ ý kiến e này làm trang khác chỉ 3 400k thôi để làm gì, thuận mua vừa bán cả thôi mà còn thích 3 400k vào mục hàng siêu cấp làm gì khổ lắm cơ ☺️☺️☺️. Mình đàn ông thuận mua vừa bán là lên đường thôi. Ah e ko phải nick clone cho bánh đâu nhé 🤣🤣🤣
Mấy thằng đó có thể là clone của bánh nào đó cạnh tranh dìm hàng lẫn nhau hoặc ở web khác sang phá.
Còn thằng Bồ Kết và Who is this là 2 anti với tôi nên chúng nó vào cmt phá ấy mà. Bọn này không bao giờ viết 1 bài Review hàng nhưng chuyên rình mò Review của người khác để cmt quấy phá. Chưa hiểu vì sao bọn nó tồn tại ở đây lâu đến vậy ? @AdminKNV

Công nhận vú bym gái mới lớn nhìn nó mơn mởn ra. Ko phải to đùng kiểu mới nhú mọi thứ nguyên bản rất phê.
Cảm ơn cụ mang đến cho anh em những bức hình tuyệt đẹp.

Mấy thằng đó có thể là clone của bánh nào đó cạnh tranh dìm hàng lẫn nhau hoặc ở web khác sang phá.
Còn thằng Bồ Kết và Who is this là 2 anti với tôi nên chúng nó vào cmt phá ấy mà. Bọn này không bao giờ viết 1 bài Review hàng nhưng chuyên rình mò Review của người khác để cmt quấy phá. Chưa hiểu vì sao bọn nó tồn tại ở đây lâu đến vậy ? @AdminKNV
bác cho xin nick

Một em gái trẻ non ngoan đã ra đi chưa hẹn ngsyf trở về các bác ạ. Bác nào đã nhanh tay vợt llamf SGBB ròi thì phải.
Tiếc nhỉ
Sgbb là khái niệm rất trừu tượng. Tôi cũng bỏ món ăn này, sgbb đến độ thân là ngủ cùng, gặp nhau ăn uống, và phang trần.

Nhưng khó quản các e sgbb lắm, đi công tác 2 3 hôm khỏi HN quay về e cứ kêu đau bướm là sinh nghi ngay rồi...

Tiếc nhỉ
Sgbb là khái niệm rất trừu tượng. Tôi cũng bỏ món ăn này, sgbb đến độ thân là ngủ cùng, gặp nhau ăn uống, và phang trần.

Nhưng khó quản các e sgbb lắm, đi công tác 2 3 hôm khỏi HN quay về e cứ kêu đau bướm là sinh nghi ngay rồi...

Sgbb là không quản đc bác ạ.
Nếu nó chỉ dành cho 1 mình thì là nó có tình cảm với mình cũng ko tố.
Mà ko chỉ riêng mình em còn 2 3 ông khác nữa luân phiển nhau nuôi em nó.
Cơ bản là đã là sgbb là anh nào cũng muốn chịch trần cho sướng.
Chính ra gái ko đi trần đâu nhé. Vì checker đi gái ít đòi trần vì sợ. Gái cũng ko cho đi trần vì ko tin tưởng checker và còn giữ cho bản thân gái.

Back
Bên trên Bottom