• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Khánh Linh 2K - Siêu Vòng 3 Đỉnh Cao Làm Tình

bopvu5em

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Đã từng Đi em ấy rất nhiều lần, từ hồi giá còn 1500k, Hồi đó mình cảm thấy rất xứng đáng với số tiền 1500k bỏ ra, vòng 3 siêu khủng mềm mại 104cm không rõ có phải
độ đẽo gì không nhưng trông rất tự nhiên, tỉ lệ cơ thể hoàn hảo, so với ảnh có khi còn đẹp hơn, kỹ năng làm tình đỉnh cao, em cao tầm 1m66 nên khi mới vào đi giày cao
gót có vẻ khá ngợp, nhưng khi cởi giày thì tư thế 69 lại cực kỳ hoàn hảo. Các nói chuyện đáng yêu ngoan ngoãn, từ khi em ấy giảm còn 1000k, mình cảm thấy thực sự là 1
món hời, các bác nên tận dụng thời cơ này để mà trải nghiệm sự khoái lạc thực sự. 1 Số hình ảnh của em í mà em đã lưu lại trong những ngày tháng lên đỉnh với em í.
Chúc các bác ngon chym!

Chưa đi e này k biết như nao nhung hẹn ờ số 7 ngõ 34 hoàng cầu la k muốn đi rồi. Bánh bảo e ý sang ánh sao đi, đắt 1 tí cung được.

Bím sạch sẽ hồng hào, không 1 cọng lông, không canvat. Không CIA nhưng có dọn WC đấy, món đấy em ko thích lắm nên chỉ lần đầu em ấy làm còn lần sau em bảo thôi em bỏ qua đ
Bím sạch sẽ hồng hào, không 1 cọng lông, không canvat. Không CIA nhưng có dọn WC đấy, món đấy em ko thích lắm nên chỉ lần đầu em ấy làm còn lần sau em bảo thôi em bỏ qua đi
Bai có CIA mà bác ko yêu cầu à. Đang định đi mà nếu k có cia thôi vậy

Back
Bên trên Bottom