• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

LINH CHI MS5161-1000K BODY ĐẸP NUỘT NÀ ĐỊT NGHIÊNG NGẢ NGÕ 83XD(2 VIDEOS)

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Gặp em nó khá lâu rồi nhưng nay đi du lịch cùng cty mà không được chịch nên xem lại ảnh video địt Linh Chi tiện thể rv luôn he he.
Linh Chi là em gái có body ấn tượng trong dàn đào của lão Xoài hiện tại.
Đánh giá theo quan điểm cá nhân nhé, ông nào hợp gu thì vác cu đi còn lại xem ảnh video mà thủ dâm, lúc đâm theo không hợp lại cay dái mất hay!
Dáng: Cân đối rất đẹp, ngực nở eo thon mông tròn dáng nuột. 9,5/10
Da: Trắng mịn màng nuột nà 9,5/10
Mặt: Đã nâng cấp khá bắt trend, có độ xinh và dâm đãng. 8,6/10
Ngực: Đã độ rất to, đẹp, bóp mút thoải mái nhưng có vẻ chưa xịn bằng Ruby vì bóp vẫn cảm thấy túi silicon. 8,6/10
Eo: Thon gọn đẹp tôn vòng 3. 9,5/10
Mông: Tròn mẩy mịn đẹp doggy hết nước chấm. 9,7/10
Lồn: Wax sạch lông, sạch sẽ thơm tho hồng hào đẹp. Lúc cao trảo co bóp cũng mạnh! 9/10
Thái độ & dịch vụ: 9,5/10
Rất vui vẻ thoải mái từ đầu tới cuối.
Luôn tươi cười chủ động giao tiếp.
Hợp tác hết mình khi tôi xin chụp ảnh, quay phim.
Làm tình chủ động, nhiệt tình không ngại bất kỳ yêu cầu nào. Nói chung em gái rất chiều chuộng tôi.
Tóm lại:
Chắc chắn sẽ gặp lại em để lại có những hình ảnh và video địt nhau sống động cho các dâm thủ thẩm du he he.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 20230610060434.mov

Đính kèm

Chỉnh sửa lần cuối:
Em sẽ theo chân bác nhưng mà bác @Xoài Non trả em em Ruby phát :))). Từ ngày e ấy nghỉ e bế tinh đại pháp hơi lâu rồi kk
Em ý đang ở quê rùi nhé, mấy hôm nữa mới xuống làm, bác mà theo chân tôi suốt cẩn thận bị coi là acc clone của tôi vào pr trá hình đó😂

Hôm nay có việc lên hà nội. Chót uống mấy cốc bia. Gọi e và mấy em nữa cũng có nhắc đến là uống mấy cốc rồi. Mà k em nào nhận kèo. Lại ngậm ngùi đi về quê. Trên hn uống mấy cốc khó check nhỉ

Hôm nay có việc lên hà nội. Chót uống mấy cốc bia. Gọi e và mấy em nữa cũng có nhắc đến là uống mấy cốc rồi. Mà k em nào nhận kèo. Lại ngậm ngùi đi về quê. Trên hn uống mấy cốc khó check nhỉ
Nhậu rồi nên đi xông hơi mát xa thôi, đi địt làm gì, mùi bia riệu các em gái không thích đâu bạn. Cứ lúc nào khỏe thoải mái thời gian đi địt mới phê!

Nhậu rồi nên đi xông hơi mát xa thôi, đi địt làm gì, mùi bia riệu các em gái không thích đâu bạn. Cứ lúc nào khỏe thoải mái thời gian đi địt mới phê!
E ở xa mà bác mấy khi nên đó đâu gặp anh em k làm vài chén cũng khó. Thế mới bảo trên đấy chứ chỗ e hoặc ra hải phòng có rượu vẫn đi bt. Thấy các bác rv mấy em hơn củ ngon đòn quá muốn thử thôi

Đúng rồi mỗi người một quan điểm.
Rating của tôi dù hàng có đẹp đến mấy mà qua chỉnh sủa thì cũng ko dc full điểm.
Giờ 2 em vú to đẹp mềm như nhau, đầu ti hồng: 1 em hàng thật, 1 em chỉnh sửa. Chả lẽ cho 2 em bằng điểm nhau à :))
Với tôi hàng thật mới dc full điểm, còn đẹp đến mấy mà qua dao kéo thì phải trừ điểm :))=))

Back
Bên trên Bottom