• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Minh Anh 1500k bím xinh

Reccel 

Thăm Vườn Đào
VIP MEMBER
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 3.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Bím đẹp nhất trong số những bé mình từng check. K đc tắm chung nhưng vẫn chim ưng do bé rất miệt mài chiều khách. Phải thay bcs do trơn quá xíu thì tuột vào trong. Đánh giá hơi gầy chút nhưng nhiệt tình bù lại hết nhé

Bím đẹp nhất trong số những bé mình từng check. K đc tắm chung nhưng vẫn chim ưng do bé rất miệt mài chiều khách. Phải thay bcs do trơn quá xíu thì tuột vào trong. Đánh giá hơi gầy chút nhưng nhiệt tình bù lại hết nhé
Không xin được em nó kiểu ảnh à đồng dâm ☺️

Gầy k hợp gu lắm. Gương mặt dễ nhìn. Cưỡi ngựa thì máu chiến lắm bác. Bím e nó thì thôi rồi đẹp. E k có thói quen chụp ảnh. Lỡ k xoá là toang

Gầy k hợp gu lắm. Gương mặt dễ nhìn. Cưỡi ngựa thì máu chiến lắm bác. Bím e nó thì thôi rồi đẹp. E k có thói quen chụp ảnh. Lỡ k xoá là toang
Gầy Doggy có đau bẹn không ?
Bím đẹp thì vét phê lắm.
Phải có cách lưu trữ bí mật chứ he he

Trải nghiệm trực tiếp cho luôn mới mẻ bác ạ . Lưu ảnh dễ mất đường làm ăn
Bác khờ quá, chụp xong vào web gửi inbox nick phụ khác của bác hoặc gửi inbox admin rồi xoá. Lúc nào review tải lại là xong. Nhớ xoá cả trong thùng rác điện thoại. Thế là chả sợ gì. Dù sao cũng chúc mừng bác đã ngon chim.

Bác khờ quá, chụp xong vào web gửi inbox nick phụ khác của bác hoặc gửi inbox admin rồi xoá. Lúc nào review tải lại là xong. Nhớ xoá cả trong thùng rác điện thoại. Thế là chả sợ gì. Dù sao cũng chúc mừng bác đã ngon chim.
Ông a lại xui trẻ con ăn hạt mít rồi ;)

Back
Bên trên Bottom