• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

MỸ TRANG MS 5694 - Nàng Loli nguyên bản từ Tây Nguyên

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Hôm trước được bác Tú Phê bật mí sắp có 1 bé style Loli từ Tây Nguyên nên cũng khá là hóng chờ. Và em nó đã cập bến thủ đô nhanh như 1 cơn gió vào ngày cuối tuần nắng & oi nóng. Theo dõi thấy bài bác Tú lên cho em nó lúc nửa đêm nên sáng hôm sau tôi căn giờ trưa kết nối với em nó. Thế nhưng từ 11h tới gần 13h gọi liên tục đều thuê bao. Đang định chuyển sang kèo gọi An Tây và Quỳnh July để some thì điện thoại em nó lại đổ chuông nhưng không thấy nghe. Gọi đến cuộc thứ 3 thì mới nghe được giọng ngái ngủ chốt kèo. Ngoài đường nắng oi nóng nên fix được kèo là ập vào HV lấy phòng luôn và ngay. Ào vào tắm cho mát vì đợi sét được kèo với em cũng vã đẫm mồ hôi.
Đang tắm thì em gõ cửa và vào phòng chắc chưa đến 10ph sau khi tôi báo phòng cho em.
Tắm xong ra thấy em đúng như bác Tú Pr là style Loli.
Dáng: Cao chừng 1,63-1,64m, body cân đối đẹp ( hình chụp lúc em đứng ) Em có đôi chân thon dài ấn tượng.
Da: Em đến từ Tây nguyên nắng gió nên làn da đặc trưng bắt nắng nhưng khá mịn.
Mặt : Xinh - dâm, còn nguyên bản mộc mạc, trang điểm nhẹ với son môi. Em có nét mặt đúng kiểu gái Tây Nguyên. Tôi ấn tượng đặc biệt với cái miệng xinh môi đẹp, nhất là khi em cười nhìn góc nghiêng rất cuốn hút.
Ngực: Đẹp nguyên bản, mềm , đầu ti nhỏ hồng nhạt, bầu vú đẹp tự nhiên kiểu gái mới lớn.
Eo: Bé, rất bé tôn vòng 3
Mông: Tròn đẹp , mẩy với 2 hõm vệ nữ sâu cho thấy em là dâm nữ mạnh mẽ nếu khi quen thuộc
Bím: Nguyên bản lông lá rậm rạp. Cavat do cơ địa , bên trong hồng lỗ bé. Khít và rất nhiều nước, co bóp tốt. Nay tôi mở hàng, khách đầu nên nước lúc chơi ra trắng xoá rất phê. Lúc đó phê pha quá nên không chụp lại lồn nhầy nhụa nước nhờn đó.
Thái độ & dịch vụ:
Ngày đầu em gái đi làm còn khá lúng túng. Trước và trong khi mây mưa mình có nhắc nhở và hướng dẫn vài chi tiết nhỏ nhặt để em nó tránh khi làm việc để không ảnh hưởng tới cảm xúc của checker. Em ngoan ngoãn và thực hiện cũng như phối hợp rất tốt với tôi suốt gần 1 tiếng làm tình.
Hôn môi em đẹp và rất mềm, bú ngực đẹp tự nhiên cảm xúc
cũng rất khác biệt, rất phê.
Em còn non kinh nghiệm nhưng đó lại là điều tôi thích và trưa nay làm tình rất tự nhiên và đầy khoái cảm. Nhìn cái lồn nhoe nhoét nước nhờn trắng xoá bám vào lông, chảy xuống đít là biết em cũng phê không kém tôi.
Tóm lại:
Em mới mẻ ở sân chơi này, sự nguyên bản mộc mạc ở em đó là thứ tôi thích và đã cùng em có trải nghiệm đầu tiên rất thoả mãn. Chắc sẽ gặp lại em!
Anh em xem hình ( Video trong phòng VIP) để cảm nhận nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên Bottom