• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Report chân thật - HẢI YẾN 8382

halohalo 

Ngắm Đào
VIP MEMBER
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Không có gì để chê về em này từ BJ, cưỡi ngựa cho đến doogy từ trên ghế đến trên giường.
Mặc dù em này BJ theo trường phái nhẹ nhàng, chậm rãi nhưng ông nào yếu vẫn dễ ra lắm.
Khả năng cưỡi ngựa của em phải đánh giá xuất sắc, thậm chí những em 2 củ, 4 củ từng check trước kia dù service chuyên nghiệp nhưng cưỡi ngựa ko bằng em ý.

Quay đươc 1 clip em ý BJ, 2 clip em ý cữoi ngựa (nhưng mình bị lộ mặt), 1 clip doggy ở ghế dài 3 phút (em ý bị lộ mặt nên phải xoá), 1 clip doggy ở giường tư thế em ý nằm sấp. :love:

Clip giữ lại xem 1 mình :p

Cũng chưa chắc đã thiệt đâu. Với giá 3L, em nó lúc nào cũng có 1 phi đội xếp hàng chờ, hoạt động hết công suất, 10 phút giải quyết xong 1 chú, thu về có khi nhiều hơn khi đi giá 8L bây giờ ấy (vì đi 8L có khi 1 giờ mới có 1 khách thu 8L trong khi giá 3L 1 giờ tối thiểu 5 khách, thu về 1,5 củ).
Em này thường kín tiếng nên ít đi, thỉnh thoảng hết tiền mới lên bài ckv. Có lẽ bây giờ muốn kín đáo hơn nên lựa chọn chiến lược đi ít khách, giá cao.
Công tâm mà nói thì em nó đi 5L thì phù hợp. Hồi 3L tôi nện mấy lần thấy khá hài lòng, không đến nỗi công nghiệp như mấy chú bên x mô tả.

@Yến Thanh
Mấy năm trước đi hàng 5-6L ngon lành giờ cỡ các em nó đều lên củ quả rồi.
Thời buổi này hiếm em nào giá đó mà ngon lắm.
Tôi thấy Hải Yến 8L vẫn hời. Còn ngon hơn đầy em 1-1,5m nhé!
Mấy em ngáo giá thì chấp làm gì?
Ông đi hết mấy em ở SGP 83 XD chưa? Toàn 5L, giờ vẫn 5L hình thức cũng tương đương Hải Yến. Hạnh Tây 3L thì quả thật hơi bị rẻ quá. 5L như mấy em kia là hợp lý. Giờ Kynv là mảnh đất màu mỡ để các em chạy sang tăng giá gấp đôi, gấp 3 chứ không như ngày trc.
Bánh thì vặt đc lông gà cứ tha hồ mà vặt.
Tôi khá thiện cảm với em Hải Yến này nhưng cái gì đúng thì thôi.

@Yến Thanh
Thời 2019 -2020 tôi địt mòn cặc ở SGP, Mylove thời điểm đó tôi chơi hàng ở Ckv và Thiên địa thì chơi Cuckold. CKV thời đó phân khúc 500-800k mà vô số hàng ngon. Thậm chí 300k cũng nhiều em ngon vì lúc đó hàng củ quả ở ckv ảo malazada lắm. Bánh thì bố đời mẹ thiên hạ đéo quan tâm checker phản ánh gì cứ chê là ban nick, khen nhiều 1 em mình thích thì cũng bị ban nick vì mod cho là clone. Hàng củ quả Dịch vụ đéo bằng 5-7L mà hình thức cũng không vượt trội nên đéo bao giờ đi củ quả ở ckv thời đó. Ckv có lượng member và truy cập khổng lồ nên nó không quan tâm tới checker nó vẫn sống khoẻ nhưng mình thì đéo thích nữa vì ngay cả nick uy tín nó cũng cho bay màu vì review thật nên tôi bỏ luôn tới giờ.
Thời đó các em hàng ruột tuần nào cũng check và xoay tua như. Thảo Ly, Linh Miu, Huyền Anh..vv ở SGP còn ở Mylove có Linh San siêu nước lũ.
Cho tới khi chơi ở KNV thấy chế tài có vẻ ổn nên dịch vụ các em tính cam kết cao hơn. Và ở web này rất ít hàng 3-500k. Check hàng 7-1500k thấy dịch vụ ổn, các em cũng chiều chuộng và quan trọng là được Review và quay chụp đúng sở thích như thời còn chơi ở Thiên Địa nên thành thói quen đi hàng cao cấp. Tôi cũng tốn đạn bo thêm hơn anh em để các em cho quay chụp thoải mái đấy chứ không phải nguyên giá đâu ông. Nhưng khi tôi đã thích và hàng cũng ưng thì x1,5x2 không vấn đề gì. Kể cả hàng quen gặp nhẵn mặt nhau lần nào cũng bo thêm.
Điều đó giúp tôi đc các em ưu ái hơn về nhiều mặt. Nó cũng giống như đi làm đc thưởng thêm thì động lực cũng cao hơn. Tôi vẫn thưởng cho nhân viên nếu làm tốt nên đi chơi tôi cũng áp dụng vậy. Nhiều thằng ở đây nghĩ bánh nó thuê tôi rv, em hàng cho địt free rv nhưng chúng nó đéo biết gì cả. Địt và quay phim chụp ảnh là đam mê mà thôi. Tôi lưu lại hết từ thời còn chơi mocxi, lầu xanh- thiên địa-ckv tới giờ đó là cái thú của tôi. Nó cũng tốn kém như chơi chim chơi cá chơi xe , chẳng thú chơi nào mà không tốn kém công phu cả.

Back
Bên trên Bottom