• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Report chân thật - LINH CHI 5161

halohalo 

Ngắm Đào
VIP MEMBER
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 3.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
V1: có bơm ko dc mềm, bóp hơi cứng tay.
V2: cũng ổn, ko bụng mỡ.
V3: khá là to, thích hợp cho fan doggy
V4: ổn

Tóc tai, ngoại hình nếu nhìn đằng sau dễ nhầm sang em Hân baby ở Hoàng Cầu, chắc chung style :))

Service:
BJ: chăm chi hợp tác, nói dừng mới thôi.
Hợp tác tất cả các thư ký từ trên giường, dưới đất, ghế tan tra, phòng tắm hay ra bàn gương đứng.

Chỉ định: cho các bác thích hàng BJ + doggy.
Chống chỉ định: cho các bác thích V1 real hay bóp mềm.

Screenshot 2023-06-09 at 15.41.19.png

Screenshot 2023-06-09 at 15.43.25.png

Screenshot 2023-06-09 at 15.43.09.png

Screenshot 2023-06-09 at 15.44.20.png

Có video doggy 2 phút ở giường nhưng ko up, các checker bỏ tiền mà đi check để mà cảm nhận, tránh ngồi ra coi clip quay tay có hại đến sức khoẻ.
Screenshot 2023-06-09 at 15.45.00.png

Ngực em này nhỏ nhưng bơm lên cho to, nhưng ko đủ $, nên ngực cứng chứ ko mềm.
Ngực bơm to mềm mình sẽ cho 4 sao, nhưng do to cứng nên cho 3 sao thôi :))

Xin phép đi check về và nhận xét là như l nhé các bro. Nhìn mặt thì ưa nhìn, người nhỏ nhắn, khá đẹp. Nhưng cái thái độ thì đúng vứt đi rồi, không biết mình đi khách hay em nó đi khách luôn. Gọi em nó tới, tới nơi 2 bên dịu dàng hẳn hoi, trò chuyện vui vẻ lịch sự. Mình cũng lịch sự hỏi han. Em nó bắt đầu bằng 1 màn BJ cũng khá ổn, nhưng chưa đủ làm mình trớ. Được 1 lúc em nó bảo đeo bao luôn anh nhé, mình cũng ok. Bắt đầu lâm trận thì em nó đéo thấy chủ động gì, toàn mình chủ động. Đến lúc bảo em nó ngồi lên cưỡi ngựa nhé thì ngồi được đúng 30s lại kêu mệt quá xong đổi qua thế doggy, được chưa đầy 3’ thì em nó cũng lại kêu mệt với đau. Rồi thôi nhẹ nhàng tình cảm mình lại về truyền thống cho em nó nhẹ nhàng. Vừa về truyền thống đc 2-3’, em nó nhắc đến thời gian rồi bắt đầu giục và nói như kiểu bắt mình phải ra đi cho em ấy còn về. Trong khi em đến và làm tính ra chưa được 20’, đang làm thì ra check dt rồi cằn nhằn này nọ. Các bác cứ khen em ấy dịch vụ đỉnh lắm, ngoài cái BJ khá ổn và đâm vào l em ấy vài nhát ra thì tôi đéo thấy được cái mẹ gì hấp dẫn cả, càng tụt hứng hơn khi em ấy giục giã. Dme đến mức đang chịch mà về sau tôi đéo lên được nữa vì tụt mood mà còn chưa ra luôn các bác :))). Thôi coi như lần book này đ thành công, nói trắng ra là mình mất tiền còn k được cái mẹ gì. Xin lạy em nó 3 lạy, làm gái mà còn ra giá hơn cả mình :))

Em này hôm rồi tôi cũng vừa đi, nói chung là chán. Éo cho hôn môi, đéo cho hôn vú, thái độ kiểu cứ giả giả.. Làm tình nhạt

Back
Bên trên Bottom