• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Review Hải Yến 8382 - Trên cả tuyệt vời

wolfie

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Mình đi chơi cũng khá nhiều và gặp nhiều em khác nhau, cũng chưa bao giờ viết review vì lười. Nhưng riêng với Yến là anh phải viết vì quá là cảm xúc tuyệt vời với em!

Join KNV từ giữa năm 2023 sau khi trải nghiệm kha khá các em ở CKV đủ mọi khu vực và thấy quá chán với CKV (nhiều nguyên nhân nhưng hầu hết là do ko hài lòng với các em hàng bên CKV và review rất sai thực tế). Tính mình cũng khá kĩ và sau 1 hồi lựa chọn thì xem review em Hải Yến rất nhiều bác đánh giá tốt. Vậy là xách dái lên đường
Lần đầu gặp em mình đã phải thốt lên là Wow, em đẹp quá. Khuôn mặt xinh đúng gu của mình, có nét giống diễn viên truyền hình Lương Thu Trang. Dáng cao, người đầm chứ không phải mình dây cây cảnh, 3 vòng căng đét. Em mặc váy ngắn rất sexy, cao phải m65 chưa guốc.

Em nhẹ nhàng bảo anh tắm chưa ạ, giọng cũng cuốn cơ. Mình bảo đợi anh vào tắm 1 tí nhé rồi 2 anh em chiến đấu. Vội vàng tắm xong thì ra đã thấy em cởi đồ nằm sấp trên giường. Trên nền ga trắng của KS body của em nuột chưa từng thấy, mông cong mẩy cực kì, da sờ ấm mà lại còn mịn màng. Mình mới không chịu nổi lao vào ôm em thì em đón bằng một nụ hôn, xoắn lưỡi luôn các bác ạ, tay mó xuống đầu ti của em (em đã làm ngực nhưng khá mềm và tự nhiên). Riêng mình nếu cảm xúc như ny vậy mình mới lên được.

Rồi mình nằm xuống cho em phục vụ. Đến khúc này thì phải nói bác nào mà yếu ko trụ nổi qua màn dạo đầu của em nó: cái lưỡi mềm, phong cách chậm rãi nút đầu ti mình, hôn xuống bụng và lưỡi cuốn lấy thằng em mình. Trần đời đi check mình chưa thấy ai BJ giỏi như em, cái lưỡi cuốn lấy BJ nhẹ nhàng đầy nước bọt đầy nhục dục, vừa BJ mắt còn liếc lên nhìn mình khiêu khích dâm không chịu được. Mà như kiểu Yến đam mê món BJ ấy, làm mãi không thôi, đến lúc mình bảo em đeo bao vào cho anh thì mới dừng lại đeo bao.
Đến bữa chính thì mới gọi là đỉnh, kĩ năng của em phải nói là quá cảm xúc, em rên rất gợi đòn như diễn viên JAV nhật, ko hề bị lố nhé. Lúc cả 2 cuốn lấy nhau em còn chủ động kéo mình lại hôn môi xoắn lưỡi. Lồn nhóp nhép nước và siêu bóp. Mình hơi yếu nên chỉ 2 tư thế là đã ra rồi.

Hiếm khi có em hàng nào mình đi quá lần thứ 2 nhưng riêng Yến phải đóng họ cho em 5 6 lần rồi. Nếu giữ nguyên phong độ như này anh còn ủng hộ dài dài. Chúc em đông khách nhé ^^
(anh đẹp trai em bảo là xàm).
Có video ngắn doggy cho anh em chiêm ngưỡng

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_4498.MOV

Đính kèm

Em nó giống Lương Thu Trang thật nhưng phiên bản trẻ hơn!
Đoạn mô tả Bj quá chuẩn luôn, ánh mắt của em khi BJ nhìn siêu dâm đĩ, chính điều đó khiến tôi nghiền em nó đợt mới gặp.
Nhưng chiều cao 1,65m thì sai nhé hii. Body tuyệt đẹp của em nó làm bạn nhận định sai về chiều cao, em nó chỉ cao 1,61m thôi 😊

Em nó giống Lương Thu Trang thật nhưng phiên bản trẻ hơn!
Đoạn mô tả Bj quá chuẩn luôn, ánh mắt của em khi BJ nhìn siêu dâm đĩ, chính điều đó khiến tôi nghiền em nó đợt mới gặp.
Nhưng chiều cao 1,65m thì sai nhé hii. Body tuyệt đẹp của em nó làm bạn nhận định sai về chiều cao, em nó chỉ cao 1,61m thôi 😊
chị yến này em đi mấy lần r điểm trừ duy nhất là bím ko thơm như mấy em khác

Các mày quen chén hàng 2- 3lit nên kêu đắt là đúng rồi . Ngày xưa 3-5 lit là khá nhưng giờ thời giá cũng khác rồi. Xe ôm , lao động chân tay, nhân viên văn phòng...vv thì làm đéo có nhiều tiền mà đi check hàng thường xuyên hay giá cao.
Vì vậy cũng không nên chơi ở KNV vì các bánh không đưa nhiều hàng giá rẻ vào để các mày lựa đâu. CKV hay các web khác thì đầy lựa chọn mà.
Gặp Hải Yến thì mới thấy giá 800 ( lúc chưa tăng) vẫn là quá rẻ nhưng chất lượng vượt trội so với 1 đám hàng 1-3 củ khác ảo ma ở KNV này.

Nghèo thì qua xàmvn bảo tùng sủi nó giới thiệu cho mấy em sida =))
Ông tỏ vẻ thượng đẳng mà làm gì :)), t đ giàu mà cũng chẳng nghèo. Góp ý thay đổi đc thì tốt, thuận mua vừa bán thì gặp lại nhau, còn ko đc thì chia tay thế thôi.
Ẻm cũng chẳng thiếu khách, mà khách cũng chẳng thiếu hàng đi. Đợt lên 800 xong 1 củ t gặp lại 2 lần, thấy ko có gì mới mẻ, thì t kêu đắt và ko gặp lại. Chứ t cũng đ rảnh đi kêu gọi tẩy chay hay anti gì em ấy cả. Giá đ hạ đc thì cũng ko sao, vẫn giữ 1 củ nhưng thêm cosplay thôi chẳng hạn đi, vẫn ok có sao đâu. Còn ông bảo ẻm lên bài để chơi cho vui, đéo cần khách, đéo thiếu khách thì thôi :)).

Back
Bên trên Bottom