• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Xóa thread, ae tự cân nhắc

Checkerbzo

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 3.00 star(s)
Đánh giá nước da 3.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 3.00 star(s)
Đánh giá ngực 3.00 star(s)
Đánh giá eo 3.00 star(s)
Đánh giá mông 3.00 star(s)
Đánh giá bým 3.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Chào hỏi xã giao
Đánh giá thái độ khi check Gục giã
Đánh giá khả năng gặp lại Ko bao giờ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Đóng thread này lai.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngọc Nhi là cả một cú lừa lớn của anh em 🥹 Mình cũng gặp em này ở ngõ 83 Xã Đàn, cứ tưởng là em nào vào nhầm phòng vì quá khác so với ảnh. Em mình gặp tuy cao lớn nhưng người xương xương, da ngăm ngăm, ngực cũng ko to và nõn nà như ảnh quảng cáo, nét khá già rồi chứ ko phải chubby như ảnh. Không hiểu là mình bị tráo hàng hay ảnh của em bị photo shop quá ảo.
Em cũng mang theo 1 con lăn để mát xa và đổ lên người mình ít dầu massgae gì đó dinh dính, xong lăn người 1 tí kiểu cho có thôi. Thà em ý không bonus cái dịch vụ cộng thêm kiểu qua quýt đó còn hơn.
Thái độ của em cũng hơi kém, không vui vẻ nếu mình không xuất nhanh.
👉 Chốt lại: Dịch vụ và hình thức em Ngọc Nhi chỉ được 60% như quảng cáo. Sẽ không bao giờ gặp lại Ngọc Nhi lần 2, kể cả có giảm giá xuống 600k.

Ko biết bài viết có thật ko nhưng may quá đang định đi đọc ntn thì thôi luôn. Kinh nghiệm check của tôi là cứ e nào tự chụp ảnh là y rằng như lồn nhé. Vì nếu hàng ngon đắt khách thì còn sợ ko dám chụp cơ

Lần trc lên web knv chụp ảnh mới nhưng mấy ông dính phốt rồi ko đi. Đợt này em nó có kinh nghiệm, post hẳn ảnh cũ luôn

Em nó vào SG làm cũng lâu nên ae ko biết hoặc quên. Tưởng từ SG về thêm dịch vụ tốt hơn để bù vào. Ai biết lão kia kể nó chán thế đâu.
Nhân câu chuyện thì mình cũng kể ra thôi

Mình xác nhận là lởm nhé. Có đấm lưng xíu. Nhưng vào việc chính thì qua loa. Rên giả tạo. Chỉ mong khách ra sớm

Hàng này mà bánh đòi 1tr thì đúng cú bịp, mé nằm chờ xong gặp ngay phải e già chat chắc phải đầu 9 chắc phải 1ck mấy lứa r trông chán k chịu đc cay quá

Ngọc Nhi là cả một cú lừa lớn của anh em 🥹 Mình cũng gặp em này ở ngõ 83 Xã Đàn, cứ tưởng là em nào vào nhầm phòng vì quá khác so với ảnh. Em mình gặp tuy cao lớn nhưng người xương xương, da ngăm ngăm, ngực cũng ko to và nõn nà như ảnh quảng cáo, nét khá già rồi chứ ko phải chubby như ảnh. Không hiểu là mình bị tráo hàng hay ảnh của em bị photo shop quá ảo.
Em cũng mang theo 1 con lăn để mát xa và đổ lên người mình ít dầu massgae gì đó dinh dính, xong lăn người 1 tí kiểu cho có thôi. Thà em ý không bonus cái dịch vụ cộng thêm kiểu qua quýt đó còn hơn.
👉 Chốt lại: Dịch vụ và hình thức em Ngọc Nhi chỉ được 60% như quảng cáo. Sẽ không bao giờ gặp lại Ngọc Nhi lần 2, kể cả có giảm giá xuống 600k.
Cay dái vlin đang nằm chờ e nó thì mới đọc đc bài của bác thế là thôi lại cắn cu mà đâm chứ chả nhẽ mất tiền phòng r vác dái về

.

Chỉnh sửa lần cuối:
Confirm với anh em nhé, mới đầu vào phòng tưởng nhầm hàng, mở bát cũng hoan hỉ, sv thì ko có đúng với cam kết lắm, qua loa vô cùng, chưa kể cái vụ... à mà thôi

Hôm qua cũng ăn quả đắng. Đúng là cái tội xem review không kỹ cái là quả báo liền. Giờ giấc cao su, vào phòng cái quay mặt đi và tắt đèn tối om làm mình tụt hết cả cảm xúc. Sv chả có gì, thằng em đúng nghĩa cứ xìu dần. Chán, quay ra mát xa thì đúng kiểu làm cho có, ko đàng hoàng được như e Linh Đan. Hôm nay lướt sang trang mới thấy bài này. Phí tiền vc

Back
Bên trên Bottom