• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hikk, mấy e ruột Bảo Anh, Đan Thùy, Anh Thư, Khả Như đồng loạt trở lại 1 lúc, kiểu này lại mất mấy hôm cho chim bận rộn liên tục rồi

Diễn đàn cho comment trở lại cũng hay, em Bảo Anh 5sao nhé các anh em. Nhất quả rên siêu sống động cảm giác như đang hiếp em nó

Gặp đc BA đúng phải có căn các bác ạ, làm đc vài hôm xong lại nghỉ vài hôm, buồn quá à :(

Đã may mắn gặp được em. Nếu không kiên trì thì có lẽ đã bỏ lỡ. Nhắn tin xong ngủ quên, lúc tỉnh dậy thấy em hồi âm trước đó mấy phút vội nhắn lại ngay nhưng em mất hút. Biết rằng nếu không chốt được thì rất khó có cơ hội khác nên phải từ chối tất cả những lời cám dỗ khác mà kiên nhẫn chờ. 30p sau bé cũng rep, chắc vừa đá xong hiệp nữa. Mừng quá vội phi như bay giữa trưa nóng 38 độ đến bãi đáp. Gặp được bé đúng không uổng công chờ đợi. Mong bé đừng giải nghệ sớm để có cơ hội gặp lại.

Đã may mắn gặp được em. Nếu không kiên trì thì có lẽ đã bỏ lỡ. Nhắn tin xong ngủ quên, lúc tỉnh dậy thấy em hồi âm trước đó mấy phút vội nhắn lại ngay nhưng em mất hút. Biết rằng nếu không chốt được thì rất khó có cơ hội khác nên phải từ chối tất cả những lời cám dỗ khác mà kiên nhẫn chờ. 30p sau bé cũng rep, chắc vừa đá xong hiệp nữa. Mừng quá vội phi như bay giữa trưa nóng 38 độ đến bãi đáp. Gặp được bé đúng không uổng công chờ đợi. Mong bé đừng giải nghệ sớm để có cơ hội gặp lại.
Ko biết gặp ai để ko phải thất vọng hôm trước book một bé cũng thuộc hàng ae ca tụng nhiều lắm nhưng đến lúc gặp về thấy thất vọng quá

Chắc tiêu chuẩn ông cao chứ tôi hẹn mãi mới gặp đc 1 lần mà muốn gặp lại khó vcc
Tôi có phải nói gặp banh thất vọng đâu tôi còn chưa đc gặp
Hôm nt cho banh rảnh thì hum đấy tôi cũng vừa đi một bé trước rồi đang định qua nhưng muộn quá rồi lên phải về ko con hổ ở nhà nó thịt ngay 😅

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom