• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

CICI MS7390-1500K CHƠI TỚI ĐỈNH - GẶP 3 LẦN ( 3VIDEOS )

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Có lẽ nhiều ae cũng muốn tôi Review em nó từ lâu rồi. Thực tế là tôi gặp em ấy tới 3 lần rồi nhưng với 3 nghệ danh khác nhau khi mới lên bài vì tôi không nhận ra khi xem ảnh vì rất khó phân biệt khi che mặt đồng thời ảnh làm cũng sắc mịn khác biệt.
Lần đầu gặp là nghệ danh Maya, lần 2 gặp với nghệ danh Lê Tư , lần 3 là CiCi . Em ấy có 1 nghệ danh nữa đang dùng chính là Băng Di.
Lúc đầu tôi do dự không muốn Review vì em thay đổi nghệ danh liên tục nhưng dù sao với tôi em đã phục vụ hết mình với cả 3 lần gặp. Lần nào cũng quần nhau tơi bời gần 2 tiếng. Em ấy có nói là lần nào gặp a xong em cũng rã rời và hết nước vì lên đỉnh rồi chỉ muốn về nghỉ không muốn đi khách nữa.
Đánh giá theo quan điểm cá nhân thế này ae tham khảo nhé:
Dáng: Tuy không cao nhưng cân đối và nở nang phần thân dưới rất dâm 8,9/10
Da: Trắng trẻo mịn màng 9/10
Mặt: Khá xinh, duyên dáng kiểu gương mặt gái văn phòng, hoặc giáo viên 8 /10
Ngực: Tự nhiên đẹp dù không quá to nhưng cũng không nhỏ 8,9/10
Eo: Thon gọn tôn vòng 3 nở nang hơn 9,5/10
Mông: Tròn mẩy nở nang nổi bật nhất khi nhìn em nó cởi ra. 9,5/10
Lồn: Có chút cavat nhưng lại đặc biệt bót và co bóp cực tốt, nhiều nước. Sạch sẽ thơm tho, em nó thích được vét và sau đó bị dập điên cuồng là lên đỉnh!
Thái độ & dịch vụ 9,5/10
Nhiệt tình phục vụ hết mình trong cả 3 lần gặp tôi! Lần nào xong cũng rã rời vì quần nhau tơi bời.
Ảnh và vídeo là tổng hợp của 3 lần gặp

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 20230705062541.mov
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 20230705062514.mov
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 20230705062619.mov

Ng ta bảo đẹp khoe ra, xấu xa đậy lại.
Bài đăng em ko co bướm nên mình hơi ngại.

Dù sao report rất thực, 2 tiếng quần nhau thì rã rời thật.
Tôi mới quật em thư ký 2 tiếng mà chân đi 2 hàng luôn, 2 đứa rã rời mỏi hết 2 đùi. Hic

Ng ta bảo đẹp khoe ra, xấu xa đậy lại.
Bài đăng em ko co bướm nên mình hơi ngại.

Dù sao report rất thực, 2 tiếng quần nhau thì rã rời thật.
Tôi mới quật em thư ký 2 tiếng mà chân đi 2 hàng luôn, 2 đứa rã rời mỏi hết 2 đùi. Hic
Bướm nhìn tạm cái ảnh chổng mông ấy

E này đợt này phủ sóng rộng quá, trên tele còn thấy 1 Sub PGA quen của t nó chào đi giá 4 củ cơ. Ae trên Kynu này đi giá 1,5tr vẫn hời hơn mấy con gà mới lớ ngớ PGA đấy 😄
Thực tế so với phân khúc 1,5m thì em nó hơi cửa dưới, sẽ phù hợp hơn nếu là 1,2m

E này đợt này phủ sóng rộng quá, trên tele còn thấy 1 Sub PGA quen của t nó chào đi giá 4 củ cơ. Ae trên Kynu này đi giá 1,5tr vẫn hời hơn mấy con gà mới lớ ngớ PGA đấy 😄
PGA thì ảo rồi, mấy em web vài trăm tụi nó đăng 5 triệu 7 triệu ấy, mà bọn sub còn kiểu hạch sách như đúng rồi cơ

Thực ra tôi nghĩ nó cũng giống câu chuyện thị trường Sub lọ Sub chai thôi. Cỡ PGA các e ấy cũng thường nhiều Sub đăng giá khác nhau, như t vào check 4,5 Sub là biết Sub nào nó ăn dày ngay nên mình biết đường lựa.
Tất nhiên cũng k thể đánh đồng chung là PGA sẽ 5-7 củ là các e trên web vài trăm ( số ít thôi). Còn lại Sub làm uy tín như tôi đi check thì tầm 6-7củ là đẹp rồi, quan trọng nó sạch sẽ có phòng riêng, thời gian thoải mái cho mình.
Cứ chơi thử mất tiền là biết ngay là gà k ấy mà 😄

Thực ra tôi nghĩ nó cũng giống câu chuyện thị trường Sub lọ Sub chai thôi. Cỡ PGA các e ấy cũng thường nhiều Sub đăng giá khác nhau, như t vào check 4,5 Sub là biết Sub nào nó ăn dày ngay nên mình biết đường lựa.
Tất nhiên cũng k thể đánh đồng chung là PGA sẽ 5-7 củ là các e trên web vài trăm ( số ít thôi). Còn lại Sub làm uy tín như tôi đi check thì tầm 6-7củ là đẹp rồi, quan trọng nó sạch sẽ có phòng riêng, thời gian thoải mái cho mình.
Cứ chơi thử mất tiền là biết ngay là gà k ấy mà 😄
Tele uy tín là khó. Chỉ chuyển khoản phát là chặn, đặc biệt là ThuyPGA.
A e k nên dại gì chơi Tele với chuyển khoản trong bất cứ trg hợp nào.

Còn trường hợp tôi thì nó mất nhiều hơn, và cũng kéo dài lê thê vài tháng
Mê con bướm quá đẹp nên tôi chấp nhận,.mặc dù hơi cao hơn thị trường

Tele uy tín là khó. Chỉ chuyển khoản phát là chặn, đặc biệt là ThuyPGA.
A e k nên dại gì chơi Tele với chuyển khoản trong bất cứ trg hợp nào.

Còn trường hợp tôi thì nó mất nhiều hơn, và cũng kéo dài lê thê vài tháng
Mê con bướm quá đẹp nên tôi chấp nhận,.mặc dù hơi cao hơn thị trường
Thể loại Sub đóng phí chặn luôn là k ổn r, nchung đã chơi thì kiểu gì ae cũng đóng phí ngu để biết vài lần. Thôi kệ có chơi chấp nhận, còn hẹn dc e PGA ngon chim thì cũng xả Stress dc nhiều kk. Chơi là phải vui, giờ t hay đi con bé Sub Rachel trên tele thôi. Giá nó ổn nhất, còn mấy bên khác lôm côm lắm

Back
Bên trên Bottom