• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

CICI MS7390-1500K CHƠI TỚI ĐỈNH - GẶP 3 LẦN ( 3VIDEOS )

PGA 6-7tr/s, qua đêm 10-12tr t thấy k đáng k = mấy e web phân khúc 2-3tr
Chuẩn. Ranh giới PGA và GG gần như = 0.

Đến bọn sgbb cam kết là cặp 1 1, tức là mình nuôi là chỉ duy nhất mình???
Quên mẹ mùa xuân đó đi, nó còn cặp vài bố 1 lúc.

Nói phét đi công tác, tôi qua phòng SGBB để máy ghi âm + pin dự phòng.
Ngay tối hôm ấy nó phang nhau cả đêm rồi.

Xdinh chơi bời thôi, đừng dại lao quá

Chuẩn. Ranh giới PGA và GG gần như = 0.

Đến bọn sgbb cam kết là cặp 1 1, tức là mình nuôi là chỉ duy nhất mình???
Quên mẹ mùa xuân đó đi, nó còn cặp vài bố 1 lúc.

Nói phét đi công tác, tôi qua phòng SGBB để máy ghi âm + pin dự phòng.
Ngay tối hôm ấy nó phang nhau cả đêm rồi.

Xdinh chơi bời thôi, đừng dại lao quá
Đúng r t từng nuôi bb 15m/tháng yc chỉ 1-1. Được 2 tháng t ít gặp nên deal sang 3m mỗi lần gặp. Nó có daddy khác luôn :))) ncl có time thì nên chăn rau, k thì gg web là hợp lý, PGA giờ tỉ con giống nhau range thì 5-10m vô lý vl. Chơi bời ở mức kte mình tự tin là chuẩn nhất

Em này phải nói nghệ danh nhiều, giờ nghệ danh mới Lamoon còn tăng giá lên 2 củ 5 vcđ thật. Hno comment trong bài đấy còn bị xoá tn 😊 nên k còn nghi ngờ gì nữa, mấy ông bánh ăn dày quá làm ăn bố láo k cho người khác lên tiếng.

Em này phải nói nghệ danh nhiều, giờ nghệ danh mới Lamoon còn tăng giá lên 2 củ 5 vcđ thật. Hno comment trong bài đấy còn bị xoá tn 😊 nên k còn nghi ngờ gì nữa, mấy ông bánh ăn dày quá làm ăn bố láo k cho người khác lên tiếng.
Mắt tinh đấy , ông nói thì tôi mơi soi lại thì đúng là em nó rồi.
Em này đối với tôi thái độ rất chiều chuộng, nhiệt tình tới bến. Nhưng giá phù hợp nhất là 1000-1200K vì tuổi tác mặt mũi, vóc dáng chỉ tầm đó thôi. Đổi sang Lamoon lên 2,5 Củ thì hơi bị cao so với mặt bằng phân khúc từ 2 củ. 2 Củ thì body ngoại hình phải khác bọt hẳn mới được.

Em này đối với tôi thái độ rất chiều chuộng, nhiệt tình tới bến. Nhưng giá phù hợp nhất là 1000-1200K vì tuổi tác mặt mũi, vóc dáng chỉ tầm đó thôi. Đổi sang Lamoon lên 2,5 Củ thì hơi bị cao so với mặt bằng phân khúc từ 2 củ. 2 Củ thì body ngoại hình phải khác bọt hẳn mới được.
Xem 3 cái ảnh cuối bài post xong soi qua ảnh bác chụp thấy bộ loa y chang tôi đã ngờ ngợ. Ảnh bài post tôi cũng thấy có tuổi nhìn cái nét khuôn mặt đặc biệt đôi môi là nhận ra. À mà bác gặp KB thì nhắn tin tầm 6h-6h30 chiều nhé, nt xong nháy máy là rep.

Em này hạ xuống 1 củ hay 700 thì tốt nhỉ. Tôi nhân trần cho có bầu luôn

Nchung tôi thấy trong mấy ô Bánh thì ông Xoài vs ông Mỹ Nhân Ngư là làm ăn tử tế nhất, giá cả r cách xử lí rất hợp lí. Vì thế kynuviet mới uy tín dc ae tin tưởng hơn Checkerviet bgio, nên ae cùng xây dựng cộng đồng văn minh tôn trọng đúng giá trị thực, k ai chặn đường sống của ai nhưng đúng là phải nói ra.

T lên đc 2 sao rồi. Ko ngờ tụi nó ban ngay khi nói ko vừa ý, chắc là động tới gà của tụi nó. Giờ nick vip bên đó tụi nó tự cmt nâng bi mà. Ảo lắm
Ngày xưa nick t bên đó cũng sao vạch lắm, có huy chương huy hiệu " Chim chuẩn quốc tế" hẳn hoi. Cũng vì hay cmt khen vài em đào ruột ở 83 XD và chê em đào ruột của Mod nên nó ban nick vài lần rồi nó cho vĩnh viễn ra đảo luôn. Từ đó t bỏ CKV đầu năm 2021

Trên CKV ảo vđ luôn, ảnh thì chỉnh khác hẳn bên ngoài. Lúc mình nhận xét là ảo quá thì ban cmn nick luôn. Thế là sau đéo bao giờ tìm thông tin bên đấy nữa

Ngày xưa nick t bên đó cũng sao vạch lắm, có huy chương huy hiệu " Chim chuẩn quốc tế" hẳn hoi. Cũng vì hay cmt khen vài em đào ruột ở 83 XD và chê em đào ruột của Mod nên nó ban nick vài lần rồi nó cho vĩnh viễn ra đảo luôn. Từ đó t bỏ CKV đầu năm 2021
Đâu cũng thế cả idol ạ. Các em ấy chắc có bảo kê sau lưng.
Bài của em 2k5 tôi report cái là xoá luôn, chặn report. Hihi.
Tưởng Xoài chuẩn lắm ai dè

Back
Bên trên Bottom