• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nghe nói e Vy Anh và Thúy Anh sắp comeback, @Soái Ca lôi các e nó về hết AS đi, bộ ba huyền thoại trở lại hết thì có mà dậy sóng

À, còn 1 chi tiết làm t nhớ mãi, xong hiệp 1 t định tắm rồi về rồi cơ, thế méo nào tắm xong vừa lau khô cơ thể ngồi xuống đệm thì e ấy bất ngờ cúi xuống mút chiếc buồi hồng rực của tao, thế là tao lại nứng vật e ý ra làm thêm 1 phát nữa chứ vác buồi về nhà cả đêm lại mất ngủ thì chết tiệt, bây giờ mỗi lần nghĩ lại cảnh đó buồi tao lại dựng ngược lên đòi gặp e ý tiếp...hahaBạn phải đăng nhập để xem file này: 23843Bạn phải đăng nhập để xem file này: 23844
E nó đợt này có cosplay à

Em xin phép Adm cho em đc bày tỏ cảm súc là không thể chê vào đâu đuoc quá hoàn hảo khong giám review nhiêu lại nhơ nhơ thương thương gian gian gíu gíu mập mờ ko về bắc ninh làm được chết em qua may mắn cho em khi nước đầu ngày mới vơi diệp mèo

Phương Anh 9111 à các bác sao e k nhận ra nhỉ. Trc cũng là fan cứng của bé PA mà hôm rồi đi check bé này phê tận óc. Nhớ mãi cảm giác lúc ra em rút bao xong ngậm nc nóng BJ 2 lần cảm giác phê đê mê k thể tả nổi.

Sáng sớm mở mắt là nhắn tin set kèo với e liền. E quá ư tình cảm,dịch vụ miễn chê. Có dịp về Hà nội nhất định phải gặp một lần nữa. A phòng 302

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom