• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Lamoon 9143 Người tình không thể tuyệt vời hơn và cô gái thật sự đẹp tự nhiên mọi thứ👍👍👍👍👍👍👍👍👍

Nhớ chụp ảnh đấy. Có video càng tốt

Tôi hay đứng nhét chim vào mồm em nó nhấp cho ra rồi mới địt phát 2. Ông bắt chước thế đi em nó ok hết.
Địt cũng phải cosplay phong cách của ông à? Tôi thì chỉ có địt vào lồn mới ra được chứ Bj mỏi mồm đéo bao giờ ra :ROFLMAO:

1. Dkm mấy thằng chuyên đi dùng acc clone nói đểu, người ta thiếu éo gì tiền mà lại nói đòi đi chịch free.
Như tôi đây đi em nào mà dv ok cũng bo thêm 500k là ít, hôm nào vui thì x2.
Tí tiền đáng bao nhiêu, các em làm việc cũng vất vả.
2. Sau vụ “ Yến Tato 6685 tráo hàng thành Mymy 2098” bằng ảnh mạng thì tôi cạch luôn ông bánh này ra. Trừ mấy em của ông Xoài với ông Xoong ra thì tôi soi rất kỹ. Riêng em này tôi nhìn miệng với đầu ti là nhận ra nên ko bị dính lại mấy lần như ông MD.

Cái lol mẹ mày thằng ngu lol này thế m vào rw làm cái địt gì để đâm ra cãi nhau.dmm các e ấy muốn đi giá bn thì kệ các e ấy có ảnh hưởng đến nhà m k mà m chõ cái mõm chó vào e nào đi giá cao tự khắc các ae nó cảm nhận đc k đến việc m phải trình bày.e nào giá cao quá tự mất khách thôi.t k bênh ai cả nhưng như m nói là đang ảnh hưởng đến việc các e ấy làm đấy.m đi k hài lòng về cái gì thì nc riêng vs e ấy việc địt gì phải lên trình bày trên đây hả thằng ngu lol này.đmm nện xong rồi xách dái mà về cảm nhận hay là chơi xong tiếc tiền lên đây rw cho đỡ tiếc à.còn địt cần biết là m bo thêm bn là do m kể làm cái địt gì
Anh em vào mà xem nó sủa cái gì này :ROFLMAO::ROFLMAO:
Một là Clone, hai là óc chó, ai thuê mày khóc thuê liếm đít thế?
Thối não không biết đọc hiểu những gì người ta nói thì cút ra chỗ khác nhé. Đọc cmt của mày tao cười ỉa :ROFLMAO::ROFLMAO:

giờ hỡi tý là cãi nhau nhỉ, anh em chơi gái để xả street con nào ngon thì đi không thì thôi, thấy em này nhiều dịch vụ hay mà nhiều em khác cũng không có, còn giá thì lo làm cc gì bánh vs hàng tự mà bảo nhau, không làm đc tự phải down, mà ông MAster cũng rảnh, tối ngày không làm ăn gì à mà chỉ vào web soi vs cãi nhau, mất thời gian, người có tiền với có công việc hoặc có gia đình thời gian ấy ngta làm bố việc khác rồi

Ông master địt đi e này 3 lần rồi mà ko nhận ra nhỉ. Mấy e ngáo giá kiểu này éo bao h lừa dc tôi dù 1 lần chứ đừng nói vài lần.
Suốt ngày cái bài cho clone vào nâng bi, đéo có cái nick uy tín nào vào vote thì đéo bao h lừa dc tôi 🤣

1. Dkm mấy thằng chuyên đi dùng acc clone nói đểu, người ta thiếu éo gì tiền mà lại nói đòi đi chịch free.
Như tôi đây đi em nào mà dv ok cũng bo thêm 500k là ít, hôm nào vui thì x2.
Tí tiền đáng bao nhiêu, các em làm việc cũng vất vả.
2. Sau vụ “ Yến Tato 6685 tráo hàng thành Mymy 2098” bằng ảnh mạng thì tôi cạch luôn ông bánh này ra. Trừ mấy em của ông Xoài với ông Xoong ra thì tôi soi rất kỹ. Riêng em này tôi nhìn miệng với đầu ti là nhận ra nên ko bị dính lại mấy lần như ông MD.
Ông bánh này tôi né từ hồi còn diễn đàn còn tên cũ cơ =)) Được mỗi em Hân Baby là ổn.

Kể ra ông Masterdit đi em này mấy lần toàn bo thêm như thế, viết bài khen như thế rồi còn muốn gì nữa nhỉ, mới góp ý tí thôi đã dựng lên rồi quay ra bóc phốt, trong khi phốt đấy cũng chả có gì kiểm chứng. Cái ngta phản bác lại là những lần review tốt về em, chơi đẹp bo thêm tiền.

tôi cũng đói lắm ông ơi, toàn đi e san san cho nó an toàn, đi e khác hú hoạ lắm, ăn quả đắng lại phí tiền oan mà k được sướng.

master nó nói rất công tâm, tốt cho a e chơi sau. đcmm thằng nguyen huong kia chắc là bánh hoặc con hàng kia nick ảo lên chửi bới. Lần này tao thấy cò mồi làm rất đúng, ăn nói lễ độ, đéo sai ở điểm gi. 1 vote cho cò mòi Masterditt...

Đánh giá của Masterdit tôi còn thấy hơi quá chứ dìm con mẹ gì. Về nguyên tắc trả tiền mua hàng khách hàng phải được quyền đánh giá chất lượng chứ có phải đi ăn xin đéo đâu mà gặp hàng lởm phải ngậm mồm. Ông bỏ 100k ra ông ăn bát phở như lol thì ông phải được quyền ý kiến chứ, nữa là đây bỏ ra hơn 1 củ.
Còn đánh giá có thể sai có thể đúng, phải nghe cả hai bên và nghe nhiều người đánh giá, đi hay ko vẫn là quyền của từng người. có người thích người ko là chuyện bình thường.
Đm đáng lẽ phải lập hội bảo vệ người tiêu dùng cho nó đúng con mẹ nó đường lối chính sách của đảng và nhà nước.

Thằng ngu lol massrerdit cứ nện về xong đánh giá các e ấy.k ảnh hưởng đến nhà nó nó cứ thích soi người khác dcmm chơi sướng rồi thì ngậm mẹ m cặc vào mà cảm nhận thôi còn cứ thích lên diễn đàn bêu diễu người ta.thằng này trả khác địt gì thằng đàn bà
nick mới lập để vào cmt luyên thuyên tao không thèm chấp.
Vấn đề tối thiểu của người có não bình thường lad phải đọc và theo dõi sự việc thì mày không làm nổi để viết nhăng cuội ở đây cho thấy loại thối não rồi.
Nhưng trước khi dừng tranh luận ở đây thì cũng phải nói lần nữa là :

ĐỊT MẸ MÀY, TAO ĐỊT EM NÓ TAO KHEN VÀ REVIEW TỐT, TAO BO THÊM TIỀN NHÉ ĐỒ ÓC CHÓ!
TAO NÓI LÀ PHÂN KHÚC 1500-2500K CÓ NHIỀU ĐỐI THỦ CẠNH TRANH RẤT MẠNH SẼ KHÓ CHO EM HƠN. NẾU CHỌN PHÂN KHÚC THẤP THÌ DỄ CHO EM HƠN!
ĐỊT MẸ MÀY ẲNG THUÊ KHÓC MƯỚN NHƯ BỊ ĐẠP ĐỔ CHÉN CƠM THẾ! ĐỌC CHO KỸ VÀO ! TAO ĐEL RẢNH ĐỂ QUAY LẠI POTS NÀY THÔNG NÃO CHO MÀY NỮA ĐÂU!

nick mới lập để vào cmt luyên thuyên tao không thèm chấp.
Vấn đề tối thiểu của người có não bình thường lad phải đọc và theo dõi sự việc thì mày không làm nổi để viết nhăng cuội ở đây cho thấy loại thối não rồi.
Nhưng trước khi dừng tranh luận ở đây thì cũng phải nói lần nữa là :

ĐỊT MẸ MÀY, TAO ĐỊT EM NÓ TAO KHEN VÀ REVIEW TỐT, TAO BO THÊM TIỀN NHÉ ĐỒ ÓC CHÓ!
TAO NÓI LÀ PHÂN KHÚC 1500-2500K CÓ NHIỀU ĐỐI THỦ CẠNH TRANH RẤT MẠNH SẼ KHÓ CHO EM HƠN. NẾU CHỌN PHÂN KHÚC THẤP THÌ DỄ CHO EM HƠN!
ĐỊT MẸ MÀY ẲNG THUÊ KHÓC MƯỚN NHƯ BỊ ĐẠP ĐỔ CHÉN CƠM THẾ! ĐỌC CHO KỸ VÀO ! TAO ĐEL RẢNH ĐỂ QUAY LẠI POTS NÀY THÔNG NÃO CHO MÀY NỮA ĐÂU!
Thôi cãi nhau làm gì nữa bác

Tôi là tôi vẫn khoái bác địt có ảnh review

Ae thường xuyên theo dõi thì biết cách chơi của masterdit như nào, còn bánh nó cũng chẳng rảnh làm vc này đâu. Đây tôi nghi phần nhiều là con dẩm nào chọc gậy thôi. Vote cho ae checker chân chính!

Chán nhỉ, hàng này 1tr5 cũng là đắt. Tội nghiệp anh em đéo có tiền, may mà mình toàn chơi hangg quen k thì lại tiếc hùi hụi.
Hôm trc đi em đắt nhất diễn đàn ở lily giảng võ đkm đéo đáng 1tr luôn. Bảo k đi mà nó đòi 300k taxi chả nhẽ bảo em về đâu anh đưa về. Mất niềm tin vào cái trang này thật
cái em 3 củ đấy đúng ko? :)) đm già vl bác ạ,e cũng quả đắng

Back
Bên trên Bottom