• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
E xin chào các ty của e ạ. E xin đính chính lại với những ty mà chưa đi với e ạ. Còn những ty kh quen thì biét quá rõ về e rồi thì thôi e k phải đính chính. E k phải con Thanh Hoá già, e gái Bắc, giọng Thanh Hoá và giọng Bắc khác nhau hoàn toàn mà a. Năm ngoái e cũng bị a vào bình luận chửi suốt mấy tháng trơii mà e k đính chính. Nếu a vẫn nghĩ e là con Thanh Hoá thì a cứ qua với e kiểm chứng xem phải ko. Bộ ảnh này của e làm đào cho Soái Ca từ năm ngoái đến giờ, nếu e là con Thanh Hoá Già như a nói thì e chụp bộ mới đổi tên khác chứ e đăng ảnh cũ tên cũ làm gì ạ? E đăng ảnh cũ tên cũ để kh quen nhận ra cho dễ vì e cũng nghỉ làm mấy tháng giờ mới đi làm lại. Nếu e có gì k phải các a góp ý trực tiếp e nghe ạ. E cám ơn các a đã ủng hộ e trong suốt time e đi làm ạ ❤️

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh em nào gặp Linh rồi cũng sẽ biết dịch vụ tốt như thế nào. Mình kp bánh cũng chỉ là khách quen của em, mà cảm thấy có vài thành phần vào bôi xấu em ý làm ảnh hưởng đến cv em ý, nhìn có chán không ? Tôi vẫn sẽ ủng hộ em ý ❤️❤️

Chỉ mới gặp em một vài lần thôi nhưng phải nói em tình cảm và nhiệt tình nhất cái KNV này luôn rồi. Thế này mà còn vào phá làm ảnh hưởng em chịu luôn.

Hồi trước dịch tôi gặp e này từ hồi còn tên nghệ danh là Mai Anh làm cho Soái Ca ấy. Nói chung không so sánh với mấy em củ quả, nhưng chuyện công nghiệp là không có đâu. Hồi trước knv còn tên miền khác, tôi còn có 2 bài review e này. Giọng bắc, không phải giọng Thanh Hóa đâu nhé.

Hồi trước dịch tôi gặp e này từ hồi còn tên nghệ danh là Mai Anh làm cho Soái Ca ấy. Nói chung không so sánh với mấy em củ quả, nhưng chuyện công nghiệp là không có đâu. Hồi trước knv còn tên miền khác, tôi còn có 2 bài review e này. Giọng bắc, không phải giọng Thanh Hóa đâu nhé.
E nhận ra a. e đổi nghệ danh để k nhầm với b Mai Anh 800 lúc đấy b ấy cũng làm cùng khu vực quan hoa ạ. E cám ơn a ạ.

Tôi chưa đi e này nên k biết nma thằng ôn @RTX 3060TI rất mất dạy chuyên đi cmt dạo chê bai nói xấu các em. Nó chuyên có cái bài vào cmt bảo giống ng nọ ng kia. Trc mình cũng viết bài rv cho 1 bạn trong này cụ cũng vào nói linh tinh làm e nó phải nhờ mình xoá bài đấy đi khổ.

Vừa check e nó xong kk. E nó ngoan xinh đáng yêu phết. Ngực thật luôn mà, đầy đủ dịch vụ nch là đc đấy. Mỗi tội có đông khách đợi nên đến và đi nhanh như cơn gió. Hẹn gặp e ngày k xa e nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom