• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Review chân thật: Bảo Anh 2k4 MS 5977 - Rất ngoan - Vú Bím non và ngon hết xẩy

Em này thì các cao nhân đánh giá quá chuẩn rồi,mỗi tội mãi mới gặp dc em nó thì điện thoại kêu từ lúc vào đến lúc ra ko nói láo cỡ 20,30 cuộc đâm ra cuộc vui ko dc trọn vẹn.e nó cũng bảo nt thôi gọi có nghe dc đâu mà gọi làm gì

Em này thì các cao nhân đánh giá quá chuẩn rồi,mỗi tội mãi mới gặp dc em nó thì điện thoại kêu từ lúc vào đến lúc ra ko nói láo cỡ 20,30 cuộc đâm ra cuộc vui ko dc trọn vẹn.e nó cũng bảo nt thôi gọi có nghe dc đâu mà gọi làm gì
Để Xoài nhắc cháu nó để đt đi làm ở chế độ yên lặng✌🏻

Để Xoài nhắc cháu nó để đt đi làm ở chế độ yên lặng✌🏻
Tôi thấy điện thoại cháu nó để rung mà. Nhưng tôi địt rung hết cả phòng nên cũng không để ý lắm. Mãi lúc cuối địt xong nằm tâm sự thì mới thấy nó rung với sáng màn hình liên tục.
Tôi lấy đt cho bảo xem bao nhiêu cuộc gọi nhỡ với tin nhắn đi thì cháu mới cầm và nói " kệ, khi nào anh về thì em nhận kèo sau" 😆

Tôi thấy điện thoại cháu nó để rung mà. Nhưng tôi địt rung hết cả phòng nên cũng không để ý lắm. Mãi lúc cuối địt xong nằm tâm sự thì mới thấy nó rung với sáng màn hình liên tục.
Tôi lấy đt cho bảo xem bao nhiêu cuộc gọi nhỡ với tin nhắn đi thì cháu mới cầm và nói " kệ, khi nào anh về thì em nhận kèo sau" 😆
Đúng là em ấy để rung mà bác nhưng nó cứ rung ầm ầm liên tục thì kiểu mình bị sốt ruột ấy.mà gọi e nó có nghe máy đâu cứ nt là dc mà,em nó hot quá đâm ra cũng khổ

Bướm đấy a e nó phang tờ rần mà bác ko lên đc thì cũng hơi tiếc
Mặt e k xinh. Chứ xinh thì k có giá đó
Cũng do mặt ko xinh, vú ko đẹp nữa nữa. Tôi cứ phải non trẻ, mặt ok, bướm ok thì mới cứng hết cỡ được. Còn không lên dc ở đây ý là có lên, nhưng nó ko cứng đơ và to hết cỡ ấy.
Bảo Anh thì cười mỉm là đẹp, vú cũng đẹp, bướm ok, hôn hít tít mù nên cứ thế triển thôi

Cũng do mặt ko xinh, vú ko đẹp nữa nữa. Tôi cứ phải non trẻ, mặt ok, bướm ok thì mới cứng hết cỡ được. Còn không lên dc ở đây ý là có lên, nhưng nó ko cứng đơ và to hết cỡ ấy.
Bảo Anh thì cười mỉm là đẹp, vú cũng đẹp, bướm ok, hôn hít tít mù nên cứ thế triển thôi
Anh em nhà ông khó tính ghê 🤣
BA hợp gu lắm luôn, ĐT cũng Ok mà, nhìn lồn là lên luôn 😆

Thôi tin đó ông ém để 1-2 tháng sau rồi tung ra đi
Tôi viết rv bâyh đã thấy hối hận rồi đây
Để chiếm hữu em ấy mấy ngày rồi viết có phải tốt ko

Tôi giờ là bị nghiện cảm giác e dè các ông ạ
Nghĩa là cứ non non mới mới tý là nghiện, có vẻ khó cai
Công nhận là cái giao diện phải kha khá tý. Xấu quá đéo máu thật

E dè là chỉ có ở mấy em mới vào đời
Hoặc lần đầu lần 2 gặp thì còn ngượng ngùng.
Em trợ lý cty, lúc đứng ôm sờ tay vào mông bị tôi tụt quần cái phụp phát.
E bảo: Eo ơi... Em tuyên bố với anh em có người yêu đấy nhé.

Á à kinh.
Nói xong hôn nhau là 2 tay em giữ chặt quần k cho tụt thêm nữa. Hihi

Tôi giờ là bị nghiện cảm giác e dè các ông ạ
Nghĩa là cứ non non mới mới tý là nghiện, có vẻ khó cai
Công nhận là cái giao diện phải kha khá tý. Xấu quá đéo máu thật

E dè là chỉ có ở mấy em mới vào đời
Hoặc lần đầu lần 2 gặp thì còn ngượng ngùng.
Em trợ lý cty, lúc đứng ôm sờ tay vào mông bị tôi tụt quần cái phụp phát.
E bảo: Eo ơi... Em tuyên bố với anh em có người yêu đấy nhé.

Á à kinh.
Nói xong hôn nhau là 2 tay em giữ chặt quần k cho tụt thêm nữa. Hihi
Em có ngưởi yêu anh càng kích thích 🤣
Ông có thay trợ lý như thay áo không 😆
Tôi thì không bao giờ chén nhân viên dù có lúc xung quanh rất nhiều em ngon, nhưng đối tác thì lại có he he.

Em có ngưởi yêu anh càng kích thích 🤣
Ông có thay trợ lý như thay áo không 😆
Tôi thì không bao giờ chén nhân viên dù có lúc xung quanh rất nhiều em ngon, nhưng đối tác thì lại có he he.
Tôi đối tác cũng có nhưng tuổi ko teen, đc cái sang trọng nên tôi tiến tới. K teen thì ko thích rồi

Về trợ lý.
Sau lần mới đây đi họp ở Singapore, sau họp nhậu khá khuya mà thằng nào cũng có trợ lý đi theo. Có em rất xinh.
Lúc về phòng ngủ, thì phòng sát bên phang nhau làm cả đêm mình cứ nghĩ về em trợ lý hồi tối uống bia.
Sáng ra ăn sáng, cafe mình hỏi chuyện thì lại đúng là em ấy ở phòng sát cạnh, nghĩa là tiếng rên đêm qua (chắc rên 3 hiệp) là của em ấy.
Ui dme người rạo mẹ nó rực... Em ăn sáng vẫn thỉnh thoảng che tay ngáp, đêm qua em bị dập chắc k ngủ

Sau về HN tôi học đòi cũng tuyển trợ lý ấy chứ, xưa nay có đâu.
E này k đẹp bằng em ở Singapore, và chưa phang nhưng đã tụt quần em ý rồi đứng cọ rồi. Nhoe nhoét nước rồi. Hehe

Tôi đối tác cũng có nhưng tuổi ko teen, đc cái sang trọng nên tôi tiến tới. K teen thì ko thích rồi

Về trợ lý.
Sau lần mới đây đi họp ở Singapore, sau họp nhậu khá khuya mà thằng nào cũng có trợ lý đi theo. Có em rất xinh.
Lúc về phòng ngủ, thì phòng sát bên phang nhau làm cả đêm mình cứ nghĩ về em trợ lý hồi tối uống bia.
Sáng ra ăn sáng, cafe mình hỏi chuyện thì lại đúng là em ấy ở phòng sát cạnh, nghĩa là tiếng rên đêm qua (chắc rên 3 hiệp) là của em ấy.
Ui dme người rạo mẹ nó rực... Em ăn sáng vẫn thỉnh thoảng che tay ngáp, đêm qua em bị dập chắc k ngủ

Sau về HN tôi học đòi cũng tuyển trợ lý ấy chứ, xưa nay có đâu.
E này k đẹp bằng em ở Singapore, và chưa phang nhưng đã tụt quần em ý rồi đứng cọ rồi. Nhoe nhoét nước rồi. Hehe
Đến mức tụt quần cọ nhoe nhoét như thế mà chưa phang à??? Sao lại vô nhân đạo thế 🤣😂

Back
Bên trên Bottom