• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Review chân thật: Bảo Anh 2k4 MS 5977 - Rất ngoan - Vú Bím non và ngon hết xẩy

Tôi đối tác cũng có nhưng tuổi ko teen, đc cái sang trọng nên tôi tiến tới. K teen thì ko thích rồi

Về trợ lý.
Sau lần mới đây đi họp ở Singapore, sau họp nhậu khá khuya mà thằng nào cũng có trợ lý đi theo. Có em rất xinh.
Lúc về phòng ngủ, thì phòng sát bên phang nhau làm cả đêm mình cứ nghĩ về em trợ lý hồi tối uống bia.
Sáng ra ăn sáng, cafe mình hỏi chuyện thì lại đúng là em ấy ở phòng sát cạnh, nghĩa là tiếng rên đêm qua (chắc rên 3 hiệp) là của em ấy.
Ui dme người rạo mẹ nó rực... Em ăn sáng vẫn thỉnh thoảng che tay ngáp, đêm qua em bị dập chắc k ngủ

Sau về HN tôi học đòi cũng tuyển trợ lý ấy chứ, xưa nay có đâu.
E này k đẹp bằng em ở Singapore, và chưa phang nhưng đã tụt quần em ý rồi đứng cọ rồi. Nhoe nhoét nước rồi. Hehe
Nghề của các bác sướng thật ấy

Nghề của các bác sướng thật ấy
Nay đc cọ 2 cái, mặc dù ko chơi nhưng nước đục đục em chảy ra như mình xuất tinh vậy.

Bế ra sofa mình nằm ngửa mà em trợ lý hẩy bướm dọc dái mình. Dme ở nhà là con ngoan trò giỏi đấy.
Dme gái ngoan mà dính vào tình dục đúng là nó đéo nhớ gì người yêu nó nữa.

Hỏi em mai lên phòng a sớm sớm tý nhé?
E bảo: Thôi mọi ng cty biết thì chết ấy
Thế hỏi: Mai anh dập luôn nhé?
Em: "Thôi, của anh to như gì ấy, mai e lên từ sáng để mọi ng khỏi chú ý anh ạ.

Đến mức tụt quần cọ nhoe nhoét như thế mà chưa phang à??? Sao lại vô nhân đạo thế 🤣😂
Phang thì nó mau chán, cọ vậy cũng đc tầm 40phút chưa xuất mà luôn ở trạng thái cực đại. Tôi nghĩ em ấy cũng thế.
Chứ tôi dập liên tục chắc 5 7 phút thôi
Cả tgian hôn hít chắc 18 20phut là hết phim.

Nay nằm ngửa sofa, tay em ghì chặt sofa. bướm cứ hẩy hẩy trượt trên dái mình. 2 mép bướm cứ nhoe nhoét, nước đục ngàu.
Mới lần thứ 4 mà đã bạo vậy rồi, nhìn mặt như gái tơ k ai nghĩ luôn
Tình dục vi diệu vậy đấy

Làm nửa chừng kiểu này tụt nứng luôn chứ đùa🤣
Tụt làm sao đc, người cong như con sâu ấy.

Nay đc quả nằm ngửa rồi đc bướm của em ấy cọ sướng thật. Phê lâu hơn cả đc chơi
giờ tối nằm cứ nhớ quả bướm và 2 mép bướm trượt qua. Mặt em nhăn nhó, miệng há ta thở mà nhìn e ấy nhìn như sắp khóc.

Tụt làm sao đc, người cong như con sâu ấy.

Nay đc quả nằm ngửa rồi đc bướm của em ấy cọ sướng thật. Phê lâu hơn cả đc chơi
giờ tối nằm cứ nhớ quả bướm và 2 mép bướm trượt qua. Mặt em nhăn nhó, miệng há ta thở mà nhìn e ấy nhìn như sắp khóc.
Ác vl 😂

Còn chưa phang.
Mấy em kêu rên xin tha, trong clip thấy ông cứ nhồi nhồi chứ có tha đâu. Hiền thế
Giống mình có lần đi ctac, có em này cũng quen 1 time rồi hôm đấy ăn nhậu bễ nhễ xong dẫn về phòng ks nhưng mà mình chỉ nằm vờn lên xuống cho chán đến mức ướt hết cả đáy silit van mình nện mà mình chắc ăn rồi tự nhiên chán thế là a móc chơi cho vui thôi h mà nện em là niệm đấy nên thôi để mai bù. Mai dậy bảo a quên rồi 🤣🤣🤣

Giống mình có lần đi ctac, có em này cũng quen 1 time rồi hôm đấy ăn nhậu bễ nhễ xong dẫn về phòng ks nhưng mà mình chỉ nằm vờn lên xuống cho chán đến mức ướt hết cả đáy silit van mình nện mà mình chắc ăn rồi tự nhiên chán thế là a móc chơi cho vui thôi h mà nện em là niệm đấy nên thôi để mai bù. Mai dậy bảo a quên rồi 🤣🤣🤣
Em mà dc như bác là nện luôn đấy

Đến mức tụt quần cọ nhoe nhoét như thế mà chưa phang à??? Sao lại vô nhân đạo thế 🤣😂
Em bia đang bảo đến ngày mà tôi phang trần đây. Giờ xong rồi em mới nhắn. Hic.

Em trợ lý thì cứ cọ quẹt để cho lâu ra. Hẹn em đi biển thì sẽ phang em ấy. Xem như trăng mật. Hehe
Mình tính 2 a e nhịn khoảng 3 4 ngày ko làm gì nhau. Để hôm đi biển cho sung sức dập em ấy tung bướm luôn. K chắc bướm em ấy chịu đc.

Viết bài để PR cho gái cũng ngu, 14h30 gái rep tin nhắn, mà 13h52 gái mới nhắn địa chỉ.
Mày nhìn 3:52 PM thế đéo nào lại ra 13:52 ??? Ngu lại tỏ ra nguy hiểm :ROFLMAO::ROFLMAO: Thằng đần thối não lại còn mù.
Ông @Wolfe bị chửi mà tôi thấy cười ỉa.

Đến đầu giờ chiều tôi tự nhủ chắc là không ổn rồi, em mới lên bài hot quá, chắc phải book San San hoặc Khánh Băng để làm phát thôi, thì đến tầm 14h30 chiều em mới rep. Mừng như bắt được vàng, tôi rep ngay không tốn 1s nào cả, em hẹn tôi 1h sau vì em vừa tiếp lão MD xong, phải nghỉ.
Lúc 13h52 em nhắn địa chỉ lại, chỉ chờ có thế, tôi phóng xe ngay đến địa điểm hẹn...
Rồi thèn nào ngu!!! Cắn bậy thì nhìn kỹ vào.

Back
Bên trên Bottom