• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Lamoon 9143 Người tình không thể tuyệt vời hơn và cô gái thật sự đẹp tự nhiên mọi thứ👍👍👍👍👍👍👍👍👍

Khách quan mà nói thì ở nghệ danh nào thì em nó vẫn khá ổn về cách làm tình, tôi gặp 3 lần với 3 nghệ danh khác nhau vì bánh che mặt khá kỹ nhưng gặp lần nào thì em nó cũng nhiệt và hết mình cả.
Ưu điểm của em nó là nguyên bản, rất phồn thực, đàn bà, giống gái văn phòng hay giáo viên phụ đạo .
Nếu em nó duy trì ở mức giá từ 1000-1200K là hợp lý nhất nhưng tiếc là luôn để mức cao quá so với mặt bằng chung.
Ở phân khúc từ 1500-2500K thì có quá nhiều đối thủ mạnh về ngoại hình nhan sắc.

Nhìn ảnh này thì mới nhận ra em ở ảnh chụp tự sướng trên bài. ^^

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 69978
Nhìn hàng tnay mà 3000k à

Nhìn hàng tnay mà 3000k à
E chào a ạ.E cám ơn a đã quan tâm bài viết về e.e ko dám nhận mình xuất sắc hay gì nhưng với mức giá này e vẫn ổn định cv cũng như có khối lượng khách hàng quen luôn ủng hộ.Còn thật ra định nghĩa của cái đẹp là ko ko có bất kì 1 chuẩn mực nào.cái đẹp nằm trong mắt của riêng từng người a ạ.E ko biết khi hỏi câu này thì chuẩn mực đẹp của a ntn nhg mỗi người mỗi mắt.Mong a cứ đóng góp ý kiến thêm cũng như cho bọn e đi làm vài lời động viên để lấy tinh thần rèn rũa bản thân tốt nhất,trong khả năng có thể,để phục vụ các qúy khách hàng ngày một chu đáo hơn,mang lại sự hài lòng tuyệt đối ạ.E cám ơn ậ

Không liên quan nhưng phải công nhận ông Mát Tơ Dit chụp xấu vđ :)). Hôm nào tôi làm bộ ảnh cho mà học tập :))

ưng phết E ngoan vui vẻ. Lam tinh rất chuyên nghiêp , nay gặp hên mới bụp dc e
Em nó trẻ trung nhí nhảnh đáng yêu quá cơ

Kg biết các ô thế nào nhưng vs tôi thì chưa xứng với tầm 3M. Người múp hơi lùn, tuổi thì chắc hơi kg trẻ nữa. Service thì có phần công nghiệp, qua loa cho xong, trong bài ghi có cosplay mà lúc gặp thì kg, hôn cũng thế. Cá nhân thấy nên down về 2M là cùng. Các ông mà khen lấy khen để khả năng cao là chân gỗ
100% chân gỗ, khả năng gì nữa ông.

Kg biết các ô thế nào nhưng vs tôi thì chưa xứng với tầm 3M. Người múp hơi lùn, tuổi thì chắc hơi kg trẻ nữa. Service thì có phần công nghiệp, qua loa cho xong, trong bài ghi có cosplay mà lúc gặp thì kg, hôn cũng thế. Cá nhân thấy nên down về 2M là cùng. Các ông mà khen lấy khen để khả năng cao là chân gỗ
Dạ a ơi,cosplay mua bằng tiền chứ ko lấy ở trung tâm từ thiện về,nên nếu a có nhu cầu cosplay thì e xp là có thu phụ phí,trc khi qua a nhắn trc là e luôn sẵn sàng phục vụ với hơn 50 mẫu cho các qúy khách hàng lựa chọn a nhé!

Tôi 1 lần hẹn e khác mà bị hụt nên thử hẹn e này, chứ chả lẽ vào rồi chỉ tắm cái rồi về. E nó bước vào phòng cái mà cụt cả hứng, phí tiền. Đúng là mấy comment khen lấy khen để toàn chân gỗ
A ơi,e ko biết những khách hàng khác là chân gỗ hay chân gì nhg e tin chắc a ko hề chân thật.Bởi lẽ,bước vào phòng mà tụt hứng vậy e xin mạn phép hỏi a là a có ngố ngọng gì ko mà phải ngậm đắng nuốt cay đi e ah?Hay e kề dao vào cổ tụt quần a ra hả a?

100% chân gỗ, khả năng gì nữa ông.
A ơi,nv nhà a ế quá lại trèo sang e phá thế a?E ko dám nói e tốt đẹp đâu a,nhg ít hay nhiều e hơn a cái đàng hoàng.Ít hay nhiều,e chả bao giờ rình mò phá ai cả.Lộc ai nấy hưởng.Tiền nó có địa chỉ hết a ạ.Quan trọng hơn hết 99% những khách hàng họ bỏ ra 3M thì họ ko hề vô tri càng ko rảnh mà chân gỗ hay chân phá đâu ạ!

Tôi nghĩ chắc ông bị khó tính quá. Tôi đi nhiều em vãi lồn rồi nhưng phân khúc 3000K này với em nó tôi phải cmt để ủng hộ bảo vệ em nó tránh việc em nó mất khách bỏ nghề tôi sẽ mất mối quen :))
Anh em từng đi em này chắc có lẽ sẽ thấy đáng từng đồng bỏ ra. Chứ không em nó treo lồn từ lâu rồi với giá này mà còn công nghiệp như bạn nói ấy thì mấy anh em có tiền bỏ tiền ra check thường xuyên thì chắc chúng tôi bị ngu hay gì :)) ông cứ địt tháng đều đều 4 lần gặp đi thì may ra hy vọng em nó khuyến mại thêm short chứ về giá 2M tôi sợ khó :))
Em nó về giá 2M đông khách hơn tôi lại khó gặp :))
Cmt này không phải nâng bi nâng beo gì. Nét thế cho nó vuông. Cosplay ông ko book trước thì ai mà biết gu Cosplay của ông là gì mà em nó chuẩn bị :)) Tôi thích địt tiếp viên hàng không mà em nó mặc y tá là tôi đéo thích rồi :))
Nên thích cosplay gì pải nhắn trước yêu cầu chứ :))

Back
Bên trên Bottom