• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Lamoon 9143 Người tình không thể tuyệt vời hơn và cô gái thật sự đẹp tự nhiên mọi thứ👍👍👍👍👍👍👍👍👍

T để rõ số tiền chuyển stk nhận là đủ rồi, m hỏi e hàng của m xem có phải nhận qua stk này kg. M thử nhìn xem như này dc 1m64 kg, đáng 3tr kg. Chơi bài cùn chặn nick a.
thôi chịu vs con chó này, vẫn đéo đưa ra nổi 1 bằng chứng gì , vẫn là dìm, mày sống ăn với đi dìm gái uổng kiếp người lắm con chó, tao cũng đéo có nhiều thời gian tiếp chuyện mày, next đi con chó

ông kia show đi là em nó mất bài luôn, dìm thế là cũng thù hằn sâu đấy, còn không đưa ra bất kì cái gì xác đáng thì bị chửi là đúng cm rồi , ai bênh được 😝😝

T đưa ra số tk nhận rồi thằng bánh đi mà hỏi xem phải stk đấy kg. Còn nó cùn nữa thì t chịu. M thử xem hàng như trong ảnh có dc 1m65 kg, có đáng 3tr kg.
tao thấy nó cùn đéo đâu, có mỗi ông cùn lại spam suốt thì nó chả chửi cho, còn hàng thì đắt hay rẻ tuỳ người và tuỳ cách phục vụ, giờ ông đang đuối lí, chả lẽ dìm em nó được, đi copy ảnh spam khắp nơi mà không có nổi dẫn chứng cụ thể :))

tao thấy nó cùn đéo đâu, có mỗi ông cùn lại spam suốt thì nó chả chửi cho, còn hàng thì đắt hay rẻ tuỳ người và tuỳ cách phục vụ, giờ ông đang đuối lí, chả lẽ dìm em nó được, đi copy ảnh spam khắp nơi mà không có nổi dẫn chứng cụ thể :))
thôi bỏ đi , kệ nó, mệt vlin

T đưa ảnh ck lên nó lại bảo che thông tin, thế đéo phải cùn là gì, còn t thấy đéo đáng thì t nói. Người dc có 1 mẩu ghi 1m6x, mặt thì dừ mà 3tr, vl thật
vừa che thông tin mà chắc gì đã tk em nó lại còn gạch xoá, cái đó là ông soạn văn bản chứ tin nhắn otp ngân hàng đâu , nam nhi đại trượng phu đã làm thì không phải sợ cứ mạnh dạn show đủ Tin nhắn, ảnh phòng, có cả bill ck rõ ràng là theo nhận xét của mình là không đáng giá là ko sợ ai nói gì hết

thằng qtcp bị thiểu năng trí tuệ à, hỏi nhắn tin địa chỉ anh là biết ksan tất cả các em hàng làm, vẫn chưa hiểu sao có cái tin nhắn sét kèo sao mà khó khăn thế, vậy cũng đòi dìm, còn nói mồm không tôi cũng nói được: từng chơi miss grand, miss world việt nam thấy bình thường và sót tiền heee

Sự thật lúc nào cũng nằm ở chính giữa :))) nên cộng vào chia đôi có khi ra giá phù hợp :)))

đàn ông lèm bèm lắm vl ngày đầu buồi nào cũng thấy lèm bèm vào nếu muốn anh em tránh thì làm bài riview tử tế xem nào, vào xem thấy mỗi cái ảnh spam đi spam lại lắm vl, đàn ông con zai như thế chết cụ đi cho nó rộng đất, con nào đi phải thằng này chắc gặp đúng số nhọ của cuộc đời

Chà chà giờ chặn cả nhắn tin trong này. Bánh bẩn chơi trò hạ sách rồi, hèn rồi. Đấy comment của người khác cũng bị xóa đấy. Các ô xem cái body này mà 3tr đấy, bánh bẩn ảo. Các ô thích thì đi rồi cảm nhận, chứ đừng tin comment ảo, chân gỗ nhiều lắm ak.

Đính kèm

• Screenshot_2024-08-19-22-20-34-53_40deb401b9ffe8e1df2f1cc5ba480b12.jpg
    Screenshot_2024-08-19-22-20-34-53_40deb401b9ffe8e1df2f1cc5ba480b12.jpg
    232.2 KB · Xem: 70
    69.9 KB · Xem: 80
Khách quan mà nói thì ở nghệ danh nào thì em nó vẫn khá ổn về cách làm tình, tôi gặp 3 lần với 3 nghệ danh khác nhau vì bánh che mặt khá kỹ nhưng gặp lần nào thì em nó cũng nhiệt và hết mình cả.
Ưu điểm của em nó là nguyên bản, rất phồn thực, đàn bà, giống gái văn phòng hay giáo viên phụ đạo .
Nếu em nó duy trì ở mức giá từ 1000-1200K là hợp lý nhất nhưng tiếc là luôn để mức cao quá so với mặt bằng chung.
Ở phân khúc từ 1500-2500K thì có quá nhiều đối thủ mạnh về ngoại hình nhan sắc.

Nhìn ảnh này thì mới nhận ra em ở ảnh chụp tự sướng trên bài. ^^

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 69978
Ảnh này là ảnh em ấy à bác???

Ô cứ vào bài của e nó, xem chỉ những comment pr của bọn chân gỗ dc giữ lãi, comment khác bị xóa hết là hiểu rồi đấy

Back
Bên trên Bottom