• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Lamoon 9143 Người tình không thể tuyệt vời hơn và cô gái thật sự đẹp tự nhiên mọi thứ👍👍👍👍👍👍👍👍👍

Tôi chả phải bánh phải phá ai, t chỉ thấy phí tiền. 3M mà người béo béo lùn lùn, tuổi thì dừ, service thì qua loa công nghiệp. 99 hài lòng qua comment của các chân gỗ. Khuyên thật các ông khác đừng đi, phí tiền.
E ko biết là a đã bỏ tiền ra chưa để nói đc câu phí.vậy a cho e xin nhẹ cái bill ck hoặc cái tn báo phòng cho e xem thế nào.Chứ bước vào phòng đã tụt cả hứng như a nói mà vẫn tặc lưỡi mất 3tr thì sẽ ko sân si ntn đâu a.

Ngày trước là cici 1500k đã có người comment bảo éo đáng rồi, vậy mà 3M giờ bảo đáng thì đúng là chân gỗ.
A nhận xét thì e cám ơn ko dám cãi vì xấu đẹp tùy mắt mỗi người.E cũng xp ko đôi co nhiều tránh chúng mình lại bằng nhau🤣

Bằng sao dc e. A là checker, e là 4`, sao bằng dc. Khuyên thật e nên down giá về tầm 1 củ thôi mà kiếm thêm khách.
Thế theo a checker như a nếu ko có đủ tiền để lên đc cái hạng mục của e thì thôi chùi mép mà ngồi yên cho nó đỡ hèn a ạ.Còn bằng á,e xin phép ko dám bằng với những thành phần nhàn cư vi bất thiện.E là gì thì cũng ko rảnh mà hơn thua như a kiểu thế này.e hy vọng a ko có con gái.mà nếu có,thì mong bạn ấy sau này sẽ có 1 người ck ko giống a.E lùn,béo,xấu,già….láo điêu luôn ấy nên hơi bận.xin miễn đối đáp.Giải trí cho các a khác có câu chuyện đọc giải khuây đến đây thôi ạ.Cám ơn a vì đã quan tâm cũng như những nhận xét ko căn cứ về e.Thân mến!

nét đẹp tùy người nhưng ko phải tự dưng mà nhiều người chê ntn từ hồi cici 1,5m nó đã là 1 cú lừa rồi giờ còn lên 3m

nét đẹp tùy người nhưng ko phải tự dưng mà nhiều người chê ntn từ hồi cici 1,5m nó đã là 1 cú lừa rồi giờ còn lên 3m
Sao ko báo công an a?lừa đảo chiếm đoạt tài sản nó là hình sự đấy a.mà bị lừa cũng phải có bằng chứng có gì ra phường cán bộ công an mới giải quyết cho a nhé.Ghen ăn tức ở thì muôn đời mời a ngồi im ở cái phân khúc trong tầm lương của mình.Hậm hực làm gì mất chất ra a. 🤫

lồn mẹ cái thằng kia spam lắm vãi lồn, đàn ông đàn ang không đi thì thôi, nếu đi rồi viết mẹ 1 bài riview cho anh em biết , chứ đi rêu rao ăn buồi à, vào đọc cũng thấy ngứa cả buồi

lồn mẹ cái thằng kia spam lắm vãi lồn, đàn ông đàn ang không đi thì thôi, nếu đi rồi viết mẹ 1 bài riview cho anh em biết , chứ đi rêu rao ăn buồi à, vào đọc cũng thấy ngứa cả buồi
vía bố nó có riview, đi bao giờ đâu mà có , chỉ giỏi mỗi đi dìm, trả hiểu có vấn đề gì mà ngày nào cũng spam được mới tài

T gặp xg ck vào stk 5 số cuối 50407, tên ntln, t đéo muốn đưa họ tên chủ tk lên đây. T thấy đéo đáng với mức 3tr thì tao nói. Đấy chúng mày nhìn ảnh đi 3tr có đáng kg. Kg chơi bẩn sao phải chơi bài chân gỗ comment ảo, rồi chặn nick tao, hạ sách rồi. Thà đừng chơi trò chặn nick t còn thôi, đằng này giờ trò bẩn t càng phải nó, kg để mày vs bọn chân gỗ lừa người khác ak.
thôi t đến ạ m, gì cũng vừa phải thôi, ntln là cái gì show lên xem nào

ông kia muốn đi spam dìm thì đưa tin nhắn sét kèo, phòng chụp , bill ck thì bánh sợ ngay có cái gì đâu, đi spam chê suốt mà mỗi cái đó không đưa ra nổi à

T chuyển cho chủ tài khoản, nguyen thi lnh, ngân hàng HDB, mày hỏi lại em hàng của mày xem phải em nó nhận tiền bằng tài khoản này kg thì biết tao. T đéo đi mà tao dám nói đéo đáng ak
có cái đầu buồi, tao đố mày có tin nhắn sét kèo pòng vs thông tin ck đấy, tk mày nói cũng đéo phải của e nó

cùn cái địt cụ nhà mày, mày show lên bố mày xem, đúng tao cho em nó nghỉ luôn, không thì chim cút, chơi thế cho xanh chín, sau đừng đi spam nữa con
vl kèo này đỉnh đấy, ông kia show nhanh xem nào hay bánh khác dìm 🤣🤣 hoặc bệnh nhân có vấn đề tâm lí lâu không được chơi gái trốn trại, đi rồi, chuyền khoản rồi lại không đưa ra nổi bất cứ cái gì à

Back
Bên trên Bottom