• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Lamoon 9143 Người tình không thể tuyệt vời hơn và cô gái thật sự đẹp tự nhiên mọi thứ👍👍👍👍👍👍👍👍👍

1 cô gái gói gọn trong cụm từ :xinh đẹp,hiểu biết và quyến rũ quá ngọt ngào.1 vẻ đẹp rất đàn bà.Đầu tiên mờ cửa ra là 1 cái gật đầu nhè nhẹ kèm theo nụ cười đủ cho người đối diện thấy đc thái độ lịch sự nhg ko quá công nghiệp.Ko nói vô duyên,ko hỏi quá nhiều,nhg những câu trả lời nếu cần rất tinh tế,đủ khéo để ko có cảm giác trẻ trâu hay chảnh choá.Vào cuộc nhịp nhàng,êm ái.Lúc mong manh như thỏ,lúc mãnh liệt như sói,khi lại ngọt ngào như chùm nho xanh,đôi khi lại hoạ bì thành Đát Kỉ.Amazing Good job 👍
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 69860
Em cici này đẻ rồi , thái độ lắm. Đi hồi 1.5tr nhưng thấy phí.

Khách quan mà nói thì ở nghệ danh nào thì em nó vẫn khá ổn về cách làm tình, tôi gặp 3 lần với 3 nghệ danh khác nhau vì bánh che mặt khá kỹ nhưng gặp lần nào thì em nó cũng nhiệt và hết mình cả.
Ưu điểm của em nó là nguyên bản, rất phồn thực, đàn bà, giống gái văn phòng hay giáo viên phụ đạo .
Nếu em nó duy trì ở mức giá từ 1000-1200K là hợp lý nhất nhưng tiếc là luôn để mức cao quá so với mặt bằng chung.
Ở phân khúc từ 1500-2500K thì có quá nhiều đối thủ mạnh về ngoại hình nhan sắc.

Nhìn ảnh này thì mới nhận ra em ở ảnh chụp tự sướng trên bài. ^^

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 69978
Khổ thân bác. Tôi đọc có thấy chê bai hay dìm gì đâu mà e nó dựng lên nhỉ? Hay bánh của nó phát hiện ra bác là cò trá hình nên vậy

Thôi chắc tôi lại quay lại tìm mấy e Pga non 2k tầm 4-5 củ chuẩn real thôi, thích mấy kiểu PGA ấy vì nó đỡ bị khó chịu hơn vì đi ít nên thoải mái thời gian, dịch vụ ngon nghẻ. Vừa hôm kia k thấy e nào nên thử bên này lại đi thử lại em Diệp Anh 2 củ ở Ckv cũng thất vọng vl, người trắng đẹp mà mặt sửa nát kinh. Đã vậy thái độ còn kém k cho hôn môi sâu, review thì bị xoá.
Chua sẻ ít kunh nghiệm tìm pga hàng ngon đi bác

Chua sẻ ít kunh nghiệm tìm pga hàng ngon đi bác
Nói thật là chơi gì cũng phải có lần mất tiền k xứng đáng bác ạ, cũng có lần xui, trả giá cao hơn nhưng đã chơi thì nên chấp nhận. T hiện ở trong khoảng 4-5 nhóm thì có 2 nhóm là t thấy uy tín đi chục lần rồi hàng chuẩn có sao nói vậy + giá tốt nhất theo tôi biết. Thi thoảng đi 1 em tầm 4-6 triệu là cực đẹp, non quanh mức 2k chuẩn, hài lòng. T hay gọi qua nhà thì cho thêm tiền taxi.
Ví dụ tiêu biểu nói thẳng luôn em Lamoon này hiện nay trong mấy nhóm PGA của t join chào 3,5tr, có nhóm chào 4tr, chào 6triệu, ae đi trên này có khi lại rẻ nhất, nhất là ngày xưa đi tên Cici 1,5tr lại tính ra còn lãi 😁. Nói vui vậy chứ như t nói PGA đa phần hơn nhau ở cái thoải mái, service các thứ vì mấy e ấy thi thoảng mơi có khách book nên k bị giục dã, k bị khó chịu cáu bẩn từ khách trc,...

Nói thật là chơi gì cũng phải có lần mất tiền k xứng đáng bác ạ, cũng có lần xui, trả giá cao hơn nhưng đã chơi thì nên chấp nhận. T hiện ở trong khoảng 4-5 nhóm thì có 2 nhóm là t thấy uy tín đi chục lần rồi hàng chuẩn có sao nói vậy + giá tốt nhất theo tôi biết. Thi thoảng đi 1 em tầm 4-6 triệu là cực đẹp, non quanh mức 2k chuẩn, hài lòng. T hay gọi qua nhà thì cho thêm tiền taxi.
Ví dụ tiêu biểu nói thẳng luôn em Lamoon này hiện nay trong mấy nhóm PGA của t join chào 3,5tr, có nhóm chào 4tr, chào 6triệu, ae đi trên này có khi lại rẻ nhất, nhất là ngày xưa đi tên Cici 1,5tr lại tính ra còn lãi 😁. Nói vui vậy chứ như t nói PGA đa phần hơn nhau ở cái thoải mái, service các thứ vì mấy e ấy thi thoảng mơi có khách book nên k bị giục dã, k bị khó chịu cáu bẩn từ khách trc,...
E Lamon này còn đi cả trên mấy nhóm 3 4 củ thì bảo sao thái độ với khách 1 2 củ là phải rồi.

Nhóm nào uy tín bác chia sẻ cho ae với

Nhóm nào uy tín bác chia sẻ cho ae với
B lên tele search Rachel vs Angela nhé, kinh nghiệm mất nhiều tiền vào các nhóm khác nhau của t thì 2 bên này chuẩn nhất về giá cũng như dịch vụ phản ánh. Phí 500k vào ngắm full ảnh, còn mấy bên thu phí cao 1tr-2tr thì t thấy đa phần là ảo giá r kê lên

Hàng nhão thế này 300k cũng ko ổn, phí tiền, mua cái bực vào người, gặp Hoa Phượng 500k hâm hâm một tý ngon gấp vạn lần hay Tiểu Vy sinh viên 2000k cũng ok

Back
Bên trên Bottom