• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Lamoon 9143 Người tình không thể tuyệt vời hơn và cô gái thật sự đẹp tự nhiên mọi thứ👍👍👍👍👍👍👍👍👍

Khổ thân bác. Tôi đọc có thấy chê bai hay dìm gì đâu mà e nó dựng lên nhỉ? Hay bánh của nó phát hiện ra bác là cò trá hình nên vậy
Cò gì mà trá hình?
Tôi đoán là em nó nhầm tôi với 1 thằng mạo danh Masterditt gạ em nó đi free. Vì tôi gặp em nó 3 lần đều vui vẻ nhiệt tình hết mình mà, khi gặp tôi chưa bao giờ nói với em nó tên nick ở đây nên có thể em nó nhầm.

Cò gì mà trá hình?
Tôi đoán là em nó nhầm tôi với 1 thằng mạo danh Masterditt gạ em nó đi free. Vì tôi gặp em nó 3 lần đều vui vẻ nhiệt tình hết mình mà, khi gặp tôi chưa bao giờ nói với em nó tên nick ở đây nên có thể em nó nhầm.
Công nhận mấy e này gặp nhiều quá nên ko nhớ nổi mặt là chuyện bth. Đã dám lên mạng làm công khai thì đắt khách hơn là chuyện đương nhiên

Cò gì mà trá hình?
@Ru nửa vầng trăng thương cò mồi nhể, lại còn bị mạo danh nữa, thương...

Bố đời thì ko dám,nhưng bố của mày thì tao làm đc 😂😂😂 lên đây nói chuyện vui vẻ thôi,cọc cằn lg.rảnh đéo đâu t đi đọc từng cái cmt
Nói chuyện vui vẻ kiểu của mày thì chỉ có bại não mới không chửi vào mặt mày thôi!
Còn tao biết cái gì thì t nói thôi,chứ thể hiện đéo gì với mấy thằng ko biết t là ai,m bớt bớt đi 😂😂😂 bố thẳng dẩm lồn
Mày là ai chó dại hay cừu điên tao đéo quan tâm, nhưng mày cmt ra ở đây thể hiện sự bại não của mày rồi.
Thể hiện mình hiểu biết nhưng cái căn bản tối thiểu là đọc hiểu lại không làm đc thì mày không đủ tuổi làm con chó ở nhà tao chứ nói gì làm bố ai!
Đẻ ra loại rẻ rách như mày thì chắc là xúc vật chứ đéo phải người. Tao thấy thương hại con mẹ thằng cha mày lắm!

Nói thật bác đừng tự ái chứ PGA đéo gì,vào tay mấy bánh thổi giá như đúng rồi,nhẹ nhàng thì gấp 5 còn ko toàn gấp 10 lần,đi wed chắc chỉ 500 trong nhóm đi 5tr,mà khác đéo gì nhau đâu ? Nói PGA bán chuyên cho sang mõm chứ khác đéo gì đi trên wed,ở trên này còn có ae vào bình luận ý kiến nên đéo đi quá cao đc,chứ thằng nào đi với cái giá ý là thằng ý ngu,vậy thôi.chứ cái bà lamoon này các ông xem ảnh full ảnh thật rồi,đc gặp ở ngoài check trước rồi mới đi mà cũng đi thì tôi cũng ạ các bố.mắt mũi các bố có vấn đề về mắt hay có vấn đề về nhận thức thì tôi đéo biết.nhưng tôi thấy các bố có tiền mà đéo biết đường mà tiêu,thế thôi
Ông nói là biết cái tầm trải nghiệm và hiểu biết hạn hẹp của ông tnao rồi. Đọc kĩ nhé tôi có nói trải nghiệm của t đi có hàng này hàng kia, có lần ưng, k ưng vì nhiều sub, nhiều bánh, xã hội mà lgi k có sạn, nhưng đa phần sau rút kinh nghiệm đi hàng thì đều ngon và hài lòng. Tôi bỏ tiền ra tôi thấy đáng vl.
Còn ông to bà lớn với ai lên đây nói ngta ngu, bỏ tiền ngu, thể hiện cái gì à?? Hay muốn mọi ng thấy não mình đéo có nếp nhăn hả. Trẻ ranh

Ông nói là biết cái tầm trải nghiệm và hiểu biết hạn hẹp của ông tnao rồi. Đọc kĩ nhé tôi có nói trải nghiệm của t đi có hàng này hàng kia, có lần ưng, k ưng vì nhiều sub, nhiều bánh, xã hội mà lgi k có sạn, nhưng đa phần sau rút kinh nghiệm đi hàng thì đều ngon và hài lòng. Tôi bỏ tiền ra tôi thấy đáng vl.
Còn ông to bà lớn với ai lên đây nói ngta ngu, bỏ tiền ngu, thể hiện cái gì à?? Hay muốn mọi ng thấy não mình đéo có nếp nhăn hả. Trẻ ranh
Thôi chấp gì thằng ranh con rẻ rách đó bạn!
Đôi khi trải nghiệm của bạn nó còn đéo tưởng tượng ra nổi ấy. Nó cứ nghĩ và tự cho là mình biết nhưng chỉ là khoảng trời nhìn từ dưới đáy bể phốt lên thôi.

M chắc nhiều tuổi hơn t vì đọc cái văn của m nó buồn cười vl ý 😅 già đầu rồi lên đây để mấy thằng trẻ con suốt ngày nó nói cho haizz.nói ít thôi cho nó sang 🤣
Tao không cần sang với loại rẻ rách bại não như mày!
Ở KNV này tao thấy nhiều thằng Gato với tao như mày lắm. Một lũ bần hèn không có tiền cũng không có nhiều trải nghiệm nhưng tự vỗ ngực ẳng ẳng như đám chó dại cắn càn.
Tao lúc đầu cũng không định chửi mày đâu nhưng mày cmt thối não quá tao phải chửi thôi. Biết là chửi thì mày vẫn ngu như thế nhưng không chửi thì mày lại ảo tưởng.

😂 nói cho m biết chứ tuổi đời t ít thật nhưng tuổi chơi của m ko bằng tuổi đái đêm của t đâu 🤣🤣🤣 m thấy từ nãy t nói chuyện bình tĩnh vl ko 😁 đéo ai sồn sồn như loại m,ai nói gì cái nhảy dựng nên,m đúng già rồi mà não m ngắn thế 😂😂😂 sống mấy chục năm vẫn chưa học đc chữ nhẫn à,hơn thua làm cc gì với mấy thằng ko biết mình là ai đúng già đầu rồi còn ngu.lời m chửi t ko bỏ vào đầu đâu nên cứ chửi thoải mái,tự chửi rồi tự tức 😂😂😂
Cười ỉa! 🤣 🤣 chú bé đần cù lần vô tri chứ bình tĩnh con cặc gì 🤣
Mày có khi còn ăn trộm tiền của bố mẹ đi chơi gái ấy chứ làm đéo gì có tiền mà chơi 🤣.
Nóii thật chứ tiền tao đi chơi gái 1 năm ở KNV này bằng bố mày mày tiết kiệm nuôi mày mấy năm.
Nhẫn với loại chó dại như mày á? 🤣 tao thích sút thẳng vào mõm luôn vì cắn bậy!
Dùng não 1 lần, tìm đọc RV 1 năm của tao rồi thủ dâm tinh thần rồi cmt đúng chính tả tiếng Việt đi đã chú bé đần!

😂 bố cái loại già đầu rồi mà nói chuyện ngu thế ko biết 🤣 t nói chuyện điềm đạm sao m cứ sồn sồn lên như con chó thế,bí từ à mà dùng từ vô tri 😂😂 còn tiền thì m ko biết giờ bọn trẻ chúng tao kiếm tiền giỏi lắm à,mấy thằng già như m vẫn còn phải học đấy.bố cái thằng già rồi còn ngu,mà đã ngu còn đéo chịu tiếp thu 😂😂😂
Còn ai đi chơi cũng có gu riêng,chứ đéo cứ phải đi chơi là quay chụp như m nên đừng lôi mấy cái bài review bẩn của m ra mà nói,còn t ko biết m,m ko biết t chưa biết ai hơn ai đâu 😂😂😂 bố thằng dẩm lồn
Còn m thích sút t thì đơn giản mà đừng nói mồm hành động đi 😂😂 chiều cứ mời nhau cốc bia đi cho nó đỡ chênh vênh,mõm lg.chỉ có chó nó mới mõm thôi
Cách nói của thằng óc chó ảo tưởng không có tiền 🤣🤣 Cay cú vài đồng bạc với phò còn lên đây luyên thuyên tỏ vẻ này nọ. Thanh niên trẻ như mày mà bại não cũng là 1 sự thất bại của giáo dục.
Tao không rảnh mời bia chó dại như mày, thời gian đó tao dắt con bull nhà tao đi dạo còn hơn!

Lên đây nói chuyện vui vẻ thôi 😂 đéo ai m cũng chửi,cũng doạ . M làm ô nhiễm cái chỗ sinh hoạt của ae đấy
Mày cứ sủa linh tinh cắn bậy như chó dại thì sẽ bị khoá mõm ở đây !

M thấy t nói chuyện với m t có cay ko hay m cay 😅 m già rồi não m bị teo à mà m luyên thuyên thế 😂 t tưởng m muốn sút t nên t bảo m mời bia đi mà sút,chứ t có nói gì đâu :)) ra là m chỉ mõm thôi à,chán nhỉ.bố cái thằng già rồi còn ngu.nói chuyện nó khớp khớp 1 tí,cứ luyên tha luyên thuyên chả đâu vào đâu.bố thằng dẩm lồn 🤣🤣🤣
Chú bé đần viết tiếng Việt còn không nên hồn. Mày hãy viết như người có não bình thường tao xem nào 🙄
Mày cay cú con Lamoon này quá không còn tỉnh táo nên luyên thuyên từ sau cmt này.
Tao lúc đầu thấy mày cũng tử tế khi nói đc mấy câu thế này.
Sau mày ngày càng lòi ra cái đuôi tư cách rẻ rách và tâm hồn chó dại khi cắn bừa. Chỉ có thần kinh chó dại mới quay ngoắt cắn người như mày thôi!

nick mới lập để vào cmt luyên thuyên tao không thèm chấp.
Vấn đề tối thiểu của người có não bình thường lad phải đọc và theo dõi sự việc thì mày không làm nổi để viết nhăng cuội ở đây cho thấy loại thối não rồi.
Nhưng trước khi dừng tranh luận ở đây thì cũng phải nói lần nữa là :

ĐỊT MẸ MÀY, TAO ĐỊT EM NÓ TAO KHEN VÀ REVIEW TỐT, TAO BO THÊM TIỀN NHÉ ĐỒ ÓC CHÓ!
TAO NÓI LÀ PHÂN KHÚC 1500-2500K CÓ NHIỀU ĐỐI THỦ CẠNH TRANH RẤT MẠNH SẼ KHÓ CHO EM HƠN. NẾU CHỌN PHÂN KHÚC THẤP THÌ DỄ CHO EM HƠN!
ĐỊT MẸ MÀY ẲNG THUÊ KHÓC MƯỚN NHƯ BỊ ĐẠP ĐỔ CHÉN CƠM THẾ! ĐỌC CHO KỸ VÀO ! TAO ĐEL RẢNH ĐỂ QUAY LẠI POTS NÀY THÔNG NÃO CHO MÀY NỮA ĐÂU!
Mạo muội xin hỏi thí chủ làm lồn gì mà lắm tiền thế đi dỵt suốt lại bo toàn 5 lít

Mạo muội xin hỏi thí chủ làm lồn gì mà lắm tiền thế đi dỵt suốt lại bo toàn 5 lít
Làm ăn chân chính đéo cướp cặc gì của ai thí chủ nhé.
Mỗi người 1 cách chơi, bo khi các em làm tốt đồng thời cho t quay chụp thoải mái kiểu gì cũng được bo nhé!

Back
Bên trên Bottom