• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Lamoon 9143 Người tình không thể tuyệt vời hơn và cô gái thật sự đẹp tự nhiên mọi thứ👍👍👍👍👍👍👍👍👍

ôi những người anh em thiện lành, các anh em khỏe thật đấy, có 1 em hàng mà tôi đếm phải được mấy chục phát địt rồi, đa số bằng mồm. cái miệng xinh xinh thế, chỉ để vét máng thôi, à nhầm, chỉ nói điều hay thôi.
Nói thế thôi chứ đây là diễn đàn, vào xem drama cũng vui phết, đỡ stress, hehe. mỗi tội cãi nhau qua lại éo biết ông nào đúng. Hay các bác hẹn mẹ nhau giao lưu đi cho nó máu. Theo kinh nghiệm bản thân là cứ rủ nhau đi phang xong là thân nhau ngay.

ôi những người anh em thiện lành, các anh em khỏe thật đấy, có 1 em hàng mà tôi đếm phải được mấy chục phát địt rồi, đa số bằng mồm. cái miệng xinh xinh thế, chỉ để vét máng thôi, à nhầm, chỉ nói điều hay thôi.
Nói thế thôi chứ đây là diễn đàn, vào xem drama cũng vui phết, đỡ stress, hehe. mỗi tội cãi nhau qua lại éo biết ông nào đúng. Hay các bác hẹn mẹ nhau giao lưu đi cho nó máu. Theo kinh nghiệm bản thân là cứ rủ nhau đi phang xong là thân nhau ngay.
Giao lưu với người bình thường thì không sao nhưng giao lưu với chó dại nó cắn bạn luôn đấy 😆

Vãi nhỉ, e này lại tăng giá à. Nửa năm tăng gấp đôi
Dạ ko a ơi,10 ngày Tết,mọi người về quê sum vầy e vẫn ở lại phuc vụ các quý khách hàng vui xuân thì gọi là lì xì đầu năm mới cho tụi e có động lực với đỡ tủi thân thôi mà a☺️

Em này có đôi mắt giống Ôn Bích Hà nhỉ
Nhìn cuốn thực sự

Back
Bên trên Bottom